โปรแกรมฟุตบอล วันพฤหัสบดีที่ 7 กรกฎาคม พ.ศ.2559

โปรแกรมฟุตบอล วันพฤหัสบดีที่ 7 กรกฎาคม พ.ศ.2559
โปรแกรมฟุตบอล วันพฤหัสบดีที่ 7 กรกฎาคม พ.ศ.2559
โปรแกรมฟุตบอล ยูโร 2016 รอบ4ทีมสุดท้าย แข่งที่ฝรั่งเศส (EURO2016)
02:00 [A1][17]ฝรั่งเศส VS เยอรมนี[4][C1]
โปรแกรมฟุตบอล ยูโรป้า ลีก (UEFA Europa League 2016-2017)
19:00 [PR-5]ออร์ดาบาซี่ย์ VS คูคาริคกิ[D1-3]
20:00 [D1-2]ชีรัค VS ดีลา กอริ[D1-3]
21:45 [PR-3]ไครัต อัลมาตี้ VS ตูตา เดอร์เรซ[D1-4]
22:00 [D1-2]เอฟซี ดาเซีย VS FK คาปาร์ส[D1-5]
22:00 [D1-3]ทีเจ สปาร์ตัก มายจาวา VS แอดมิร่า[D1-4]
22:00 [D1-2]ซามเตรเดีย(N) VS เอฟเค กาบาล่า[D1-3]
22:00 [D1-3]เอฟซี พิวนิค(N) VS คอลเลจ ยูโรป้า[D1-2]
22:30 [D1-7]FK รูดาร์(N) VS เคเอส กูเกซี่[D1-3]
22:30 [D1-5]เจลกาว่า VS เบรย์ดาบลิค[PR-4]
22:59 [D1-4]เอ็มทีเค ฮังกาเลี่ยน(N) VS อัคโตเบ[PR-8]
22:59 [D1-4]โลโคโมติว่า ซาเกร็บ VS ยูอี ซานต้า โคโลม่า[D1-3]
22:59 [D1-6]เนฟต์ชี่ บาคู VS บัลซาน เอฟซี[D1-4]
22:59 [D1-1]เอชเจเค เฮลซิงกิ VS แอตแลนตาส[D1-3]
22:59 [D1-1]เอฟเค สปาร์ตักส์ VS ดินาโม มินส์ค[D1-3]
22:59 [D1-5]ซาเกลบี้ ลูบิน VS สลาเวีย โซเฟีย[D1-4]
22:59 [D1-2]มาเรียฮามน์ VS ออด เกรนแลนด์[D1-2]
22:59 [D1-6]โรวาเนียมี่ VS แชมร็อค โรเวอร์ส[PR-4]
22:59 [PL-7]แรดนิก บิเยลจิน่า(N) VS เบโร่[D1-3]
22:59 [D1-3]นอมเม่ เจเค VS เอฟเค ทราไค[D1-1]
22:59 [D1-3]เดเบรเซน VS ลา ฟิโอริต้า[D1-2]
23:30 [D1-4]โอโมเนีย นิโคเซีย VS บานานต์ส[D1-6]
23:30 [D1-2]โฟล่า เอสซ์(N) VS อเบอร์ดีน[PR-2]
23:30 [SASL-4]บรอนด์บี้ VS วาลูร์ เรย์ยาวิค[PR-7]
23:30 [D1-4]เอ็นดี กอริก้า VS มัคคาบี้เทลอาวีฟ[D1-1]
23:45 [D1-5]เบต้าเยรูซาเล็ม VS สโลโบด้า[PL-2]
00:00 [D1-3]บูดุ๊กโน๊ต ปอสโกริก้า VS ราบ็อตนิคกี้[D1-3]
00:00 [D1-5]เอชบี ทอร์ชาฟน์ VS เลวาเดีย ทัลลินน์[D1-1]
00:00 [D1-4]โอลิมเปีย บัลติ(N) VS วีดีโอตัน[D1-2]
00:00 [D1-2]สโลวาน บราติสลาว่า(N) VS ปาร์ติซานี ทิราน่า[D1-2]
00:00 [D1-4]ซูดูว่า VS มิดทิลแลนด์[SASL-3]
00:00 [D1-15]สตาเบ็ค(N) VS คอนนาห์ คิวเอ็น[PR-6]
00:30 [PR-10]บาลา ทาวน์(N) VS AIK โซลน่า[D1-4]
01:00 [PR-12]ลานดูเนา(N) VS โกเตนเบิร์ก[D1-5]
01:00 [D1-2]ไวกิงเกอร์ โกตู(N) VS เอฟเค เวนต์สปิลส์[D1-2]
01:00 [D1-3]ฮิเบอร์เนียนส์ เอฟซี VS สปาร์ตัค เตอร์นาว่า[D1-4]
01:00 [D1-5]วอจโวดิน่า VS โบเคล โกโตร์[D1-11]
01:00 [D1-5]ซิเล็กส์(N) VS วาดุซ[D1-8]
01:00 [D1-2]ชัคห์ติยอร์ VS นซี ลูนาวิค[D1-3]
01:00 [D1-4]คราโคเวีย คราคอฟ VS เอฟเค สเกนดิจา 79[D1-2]
01:30 [D1-4]โฟลโกเร่ VS เออีเค ลาร์นาคา[D1-2]
01:30 [D1-2]ลูซิตานอส VS ดอมซาเล่[D1-3]
01:45 [D1-6]คลิฟตันวิลล์ VS ดิฟเฟอร์เดนเก้ 03[D1-3]
01:45 [PR-2]คอร์ก ซิตี้ VS ลินฟีลด์ เอฟซี[D1-2]
01:45 [D1-3]เกล็นนาโวน ลูร์กัน VS เคอาร์ เรย์ยาวิค[PR-10]
โปรแกรมฟุตบอล โปแลนด์ คัพ (Poland Cup)
22:30 [1]ลีเกีย วอร์ซอว์ VS เลช พอซนาน[6]
โปรแกรมฟุตบอล ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น1 (Iceland Division1)
02:15 [7]ฮัวการ์ ฮาฟนาร์ฟจอร์ดูร์ VS โคปาโวกค์[9]
02:15 [1]เคเอ อคูเรย์รี่ VS ฟยาร์ดาบีกด์[10]
โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตรสโมสร (Club Friendly)
18:30 [CSL-1]กว่างโจว(N) VS ชาลเก้ 04[D1-5]
22:59 [D1-3]ออสเตรียเวียนนา VS 1860 มิวนิค[D2-15]
00:00 [D2-8]ลอมเมล VS เกงค์[D1-5]
โปรแกรมฟุตบอล บราซิล คัพ (Brazil Cup)
07:00 [D1-20]อเมริกา มิไนโร่ VS ฟอร์ตาเลซ่า[D3-5]
โปรแกรมฟุตบอล โคปา ลิเบอร์ตาดอเรส รอบ8ทีมสุดท้าย นัดที่2 (COPA LIBERTADORES 2016 )
07:45 [D1-4]อินดิเพนเดียนเต้ VS โบค่า จูเนียร์ส[D1-17]
Facebook Comments