โปรแกรมฟุตบอล วันพฤหัสบดีที่ 4 สิงหาคม พ.ศ.2559

โปรแกรมฟุตบอล วันพฤหัสบดีที่ 4 สิงหาคม พ.ศ.2559
โปรแกรมฟุตบอล วันพฤหัสบดีที่ 4 สิงหาคม พ.ศ.2559
โปรแกรมฟุตบอล โอลิมปิกชาย (Men Olympic Football Tournament 2016)
22:59 อิรัก(U23)(N) VS เดนมาร์ก(U23)
01:00 ฮอนดูรัส(U23)(N) VS อัลจีเรีย(U23)
02:00 บราซิล(U23) VS แอฟริกาใต้(U23)
03:00 เม็กซิโก(U23)(N) VS เยอรมนี(U23)
04:00 โปรตุเกส(U23)(N) VS อาร์เจนติน่า(U23)
05:00 สวีเดน(U23)(N) VS โคลัมเบีย(U23)
06:00 ฟิจิ(U23)(N) VS เกาหลีใต้(U23)
08:00 ไนจีเรีย(U23)(N) VS ญี่ปุ่น(U23)
โปรแกรมฟุตบอล ยูโรป้า ลีก (UEFA Europa League 2016-2017)
22:59 [D1-2]เอชเจเค เฮลซิงกิ VS โกเตนเบิร์ก[D1-4]
22:59 [SASL-2]มิดทิลแลนด์ VS วีดีโอตัน[D1-11]
22:59 [D1-3]นอมเม่ เจเค VS ออสมันริสปอร์[D1-5]
23:30 [D1-4]สปาร์ตัค เตอร์นาว่า VS ออสเตรียเวียนนา[D1-1]
23:30 [D1-1]สปาร์ตัก มอสโก VS เออีเค ลาร์นาคา[D1-2]
23:30 [D1-2]คราซ์โนดาร์ FK VS บีร์คีร์คารา เอฟซี[D1-1]
00:00 [D1-5]อารัวก้า VS เฮราเคิ่ลส์ อัลมีโร่[D1-6]
00:00 [D1-3]เบต้าเยรูซาเล็ม VS เจลกาว่า[D1-4]
00:00 [D1-6]วอร์สกล้า VS โลโคโมติว่า ซาเกร็บ[D1-6]
00:00 [D1-3]กาบาล่า(N) VS ลีลล์[D1-5]
00:00 [D1-5]อปอลล่อน(N) VS กราสฮ็อปเปอร์[D1-3]
00:00 [D1-1]มลาด้า โบเลสลาฟ VS สเกนดิจา 79[D1-2]
00:00 [D1-3]AIK โซลน่า(N) VS พานาธิไนกอส[D1-2]
00:15 [SASL-12]ซอนเดอร์ไจสกี VS ซาเกลบี้ ลูบิน[D1-1]
00:30 [D1-1]มัคคาบี้เทลอาวีฟ VS แพนดูรี่[D1-2]
00:45 [D1-4]ดินาโม มินส์(N) VS วอจโวดิน่า[D1-6]
01:00 [D1-6]เจียนนิน่า(N) VS AZ อัลค์มาร์[D1-4]
01:00 [D1-3]เออีเค เอเธนส์ VS แซงต์ เอเตียน[D1-6]
01:15 [D1-1]ริเยก้า VS อิสตันบูล บูยูคเซ็ค[D1-4]
01:15 [D1-10]เอฟซี วิโตรุล(N) VS KAA เก้นท์[D1-10]
01:15 [SASL-3]บรอนด์บี้ VS แฮร์ธ่า เบอร์ลิน[D1-7]
01:15 [D1-2]มาริบอร์ VS อเบอร์ดีน[PR-2]
01:30 [D1-3]ไฮจ์ดุ๊ก สปลิต VS โอเล็คซานเดรีย[D1-7]
01:30 [D1-6]ซัสเซาโล่ VS ลูเซิร์น[D1-2]
01:45 [PR-2]คอร์ก ซิตี้ VS ราซิ่ง เกงค์[D1-4]
01:45 [PR-7]เวสต์แฮมยูไนเต็ด VS ดอมซาเล่[D1-5]
02:00 [D1-8]ริโอ อาฟ VS สลาเวีย ปราก[D1-9]
02:05 [D1-3]ราปิด เวียนนา VS ตอร์ปิโด โซดิโน่[D1-9]
โปรแกรมฟุตบอล ไอซ์แลนด์ เป๊ปซี่ พรีเมียร์ (Iceland Pepsi Premier League)
03:00 [3]เซนจาร์นาน VS ไวกิงเกอร์ เรยาวิค[7]
โปรแกรมฟุตบอล เดนมาร์ก ดิวิชั่น1 (Denmark Division1)
22:59 [12]เวนด์ซิสเซล VS เวเจิล[6]
โปรแกรมฟุตบอล ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น1 (Iceland Division1)
02:15 [10]ฮัวการ์ ฮาฟนาร์ฟจอร์ดูร์ VS เฟรม เรย์จาวิค[7]
02:15 [3]เลคเนียร์ เรกยะวิก VS เซลฟอสส์[6]
โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตรทีมชาติ (หญิง) (WOMAN INTERNATIONAL FRIENDLY)
18:00 [80]เอสโตเนีย(W) VS หมู่เกาะแฟโร(W)[82]
22:00 [100]ลัตเวีย(W) VS ลิธัวเนีย(W)[89]
โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตรสโมสร (Club Friendly)
22:59 [D1-14]โบโลญญ่า(N) VS ชาลเก้ 04[D1-5]
23:30 [D1-12]โตริโน่(N) VS RB ลีบซิก[D2-2]
โปรแกรมฟุตบอล บราซิล เซเรีย เอ (Brazil Serie A)
05:15 [9]ปอนเต เปรตา VS โบตาโฟโก้[14]
05:30 [10]เซาเปาโล VS อัตเลติโก มิไนโร่[6]
05:30 [4]เกรมิโอ้ ปอร์โต้ VS ซานตา ครูซ[18]
07:00 [19]ครูไซโร่(N) VS อินเตอร์นาซิอองนาล[13]
07:30 [11]ชาเปโคเอนเซ่ VS พัลไมรัส[3]
โปรแกรมฟุตบอล คอนคาเคฟ แชมป์เปี้้ยนลีก (CONCACAF Champion League)
07:00 [MLS-1]เอฟซี ดัลลัส VS เรอัล เอสเทล[D1-1]
09:00 [D1-3]พลาซ่า อมาดอร์ VS เฮเรดิอาโน่[D1-1]
Facebook Comments