โปรแกรมฟุตบอล วันพฤหัสบดีที่ 30 มิถุนายน พ.ศ.2559

โปรแกรมฟุตบอล วันพฤหัสบดีที่ 30 มิถุนายน พ.ศ.2559
โปรแกรมฟุตบอล วันพฤหัสบดีที่ 30 มิถุนายน พ.ศ.2559
โปรแกรมฟุตบอล ยูโร 2016 แข่งที่ฝรั่งเศส (EURO2016)
02:00 [F3][8]โปรตุเกส(N) VS โปแลนด์[27][C2]
โปรแกรมฟุตบอล ยูโรป้า ลีก (UEFA Europa League 2016-2017)
21:00 [D1-3]ดีลา กอริ VS ชีรัค[D1-2]
21:00 [PR-8]อัคโตเบ VS เอ็มทีเค ฮังกาเลี่ยน[D1-4]
22:00 [D1-1]ยูอี ซานต้า โคโลม่า VS โลโคโมติวา ซาเกร็บ[D1-4]
22:00 [D1-2]เอฟเค เวนต์สปิลส์ VS ไวกิงเกอร์ โกตู[D1-2]
22:00 [D1-4]แอดมิร่า(N) VS ทีเจ สปาร์ตัก[D1-3]
22:30 [D1-4]โบเคล โกโตร์ VS วอจโวดิน่า[D1-5]
22:59 [D1-4]บัลซาน เอฟซี(N) VS เนฟต์ชี่ บาคู[D1-6]
22:59 [D1-1]เลวาเดีย ทัลลินน์ VS เอชบี ทอร์ชาฟน์[D1-5]
22:59 [D1-2]วีดีโอตัน(N) VS โอลิมเปีย บัลติ[D1-4]
22:59 [D1-3]แอตแลนตาส VS เฮลซิงกิ[D1-1]
22:59 [D1-4]ดินาโม มินส์ค VS เอฟเค สปาร์ตักส์[D1-1]
22:59 [D1-6]บานานต์ส(N) VS โอโมเนีย นิโคเซีย[D1-4]
22:59 [D1-1]เอฟเค ทราไค(N) VS นอมเม่ เจเค[D1-3]
22:59 [PL-2]สโลโบด้า(N) VS เบต้าเยรูซาเล็ม[D1-5]
23.30 [PR-12]ลานดูเนา VS โกเตนเบิร์ก[D1-5]
23:30 [D1-4]AIK โซลน่า(N) VS บาลา ทาวน์[PR-10]
23:30 [D1-2]คอลเลจ ยูโรป้า VS เอฟซี พิวนิค[D1-3]
23:30 [D1-4]สลาเวีย โซเฟีย(N) VS ซาเกลบี้ ลูบิน[D1-5]
00:00 [D1-3]ซิมบรู ชิซินู VS ชิคฮูร่า[D1-4]
00:00 [SASL-3]มิดทิลแลนด์ VS ซูดูว่า[D1-4]
00:00 [D1-3]เอฟเค กาบาล่า(N) VS ซามเตรเดีย[D1-2]
00:00 [D1-3]เคเอส กูเกซี(N) VS FK รูดาร์[D1-3]
00:00 [D1-2]ออด เกรนแลนด์ VS มาเรียฮามน์[D1-2]
00:00 [D1-8]วาดุซ VS ซิเล็กส์[D1-5]
00:00 [PL-3]เอ็นเค ซิโรกิ VS บีร์คีร์คารา เอฟซี[D1-1]
00:00 [D1-3]ดิฟเฟอร์เดนเก้ 03 VS คลิฟตันวิลล์[D1-6]
00:15 [D1-1]มัคคาบี้เทลอาวีฟ VS เอ็นดี กอริก้า[D1-4]
00:30 [D1-3]เบโร่ VS รัดนิก บิเยลจิน่า[PL-7]
01:00 [D1-4]ตูตา เดอร์เรซ VS ไครัต อัลมาตี้[PR-3]
01:00 [D1-3]นซี ลูนาวิค VS ชัคห์ติยอร์[D1-2]
01:00 [D1-3]ดอมซาเล่ VS ลูซิตานอส[D1-2]
01:15 [D1-4]สปาร์ตัค เตอร์นาว่า VS ฮิเบอร์เนียนส์ เอฟซี[D1-3]
01:15 [D1-4]คอนน่า เคย์ ทาวน์(N) VS สตาเบ็ค[D1-15]
01:30 [D1-1]ลา ฟิโอริต้า VS เดเบรเซน วีเอสซี[D1-3]
01:30 [D1-3]คูคาริคกิ สตานคอม VS ออร์ดาบาซี่ย์[PR-5]
01:45 [D1-2]ลินฟีลด์ เอฟซี VS คอร์ก ซิตี้[PR-2]
01:45 [PR-2]อเบอร์ดีน VS โฟล่า เอสซ์[D1-2]
02:00 [PR-3]ฮาร์ทส์ VS เอฟซี อินโฟเนท[D1-2]
02:00 [PR-4]แชมร็อค โรเวอร์ส VS โรวาเนียมี่[D1-5]
02:00 [D1-2]เอฟเค สเกนดิจา79 (N) VS คราโคเวีย คราคอฟ[1-4]
02:15 [PR-4]เบรย์ดาบลิค VS เจลกาว่า[D1-4]
02:15 [PR-10]เคอาร์ เรย์ยาวิค VS เกล็นนาโวน ลูร์กัน[D1-3]
04:00 [PR-7]วาลูร์ เรย์ยาวิค VS บรอนด์บี้[SASL-4]
โปรแกรมฟุตบอล นอร์เวย์ ดิวิชั่น 2 (Norway Adeccoligaen)
00:00 [8]เอ็มจอนดาเลน VS โฮดด์[13]
โปรแกรมฟุตบอล ฟินแลนด์ ดิวิชั่น2 (Finland Ykkonen)
22:30 [2]ทีพีเอส VS ยาโร[8]
โปรแกรมฟุตบอล ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น1 (Iceland Division1)
02:15 [11]โคปาโวกค์ VS เฟรม เรย์จาวิค[4]
02:15 [8]เลคเนียร์ เรกยะวิก VS ฮัวการ์ ฮาฟนาร์ฟจอร์ดูร์[6]
02:15 [7]เซลฟอสส์ VS เคเอ อคูเรย์รี่[1]
โปรแกรมฟุตบอล บราซิล เซเรีย เอ (Brazil Serie A)
05:30 [1]พัลไมรัส VS ฟิกูเรนเซ่[12]
05:30 [18]ซานตา ครูซ VS ปอนเต เปรตา[14]
07:00 [8]อัตเลติโก มิไนโร่ VS โบตาโฟโก้[17]
Facebook Comments