โปรแกรมฟุตบอล วันพฤหัสบดีที่ 3 สิงหาคม พ.ศ.2560

โปรแกรมฟุตบอล วันพฤหัสบดีที่ 3 สิงหาคม พ.ศ.2560
โปรแกรมฟุตบอลประจำวันพฤหัสบดีที่ 3 สิงหาคม พ.ศ.2560
โปรแกรมฟุตบอล ยูโรป้า ลีก (UEFA Europa League 2017-2018)
22.00 [D1-3]ดินาโม มินส์ VS ลาร์นาคา[D1-2]  
22.00 [D1-2]สเกนดิจา 79(N) VS เอฟเค ทราไค[D1-2]  
23.30 [D1-10]ออด เกรนแลนด์ VS ดินาโม ซาเกร็บ[D1-2]  
00.00 [D1-6]วีดีโอตัน VS บอร์กโดซ์[D1-6]  
00.00 [D1-8]สปาร์ต้า ปราก VS เซอร์เวน่า ซเวซด้า[D1-3]  
00.00 [PR-1]เซนิต VS บีไน เยฮูด้า[D1-11]  
00.00 [D1-2]กาบาล่า(N) VS พานาธิไนกอส[D1-2]  
00.00 [D1-3]อปอลล่อน(N) VS อเบอร์ดีน[PR-2]  
00.00 [D1-10]โอเล็คซานเดรีย VS เอฟซี แอสตร้า[D1-5]  
00.30 [D1-3]เฟเนร์บาห์เช่ VS สตวร์มกราซ[D1-1]  
00.30 [D1-3]โฟล่า เอสซ์ VS ออสเตอร์ซุนด์[D1-5]  
00.45 [SASL-12]ลิงบี้ VS คราซ์โนดาร์[PR-5]  
01.00 [D1-5]พีเอโอเค ซาโลนิก้า VS โอลิมปิก โดเน็ตส์[D1-6]  
01.00 [D1-2]มาริติโม่ VS โบเตฟ พล็อฟดิฟ[D1-12]  
01.00 [D1-2]สเกนเดอร์บู กอร์ซ(N) VS มลาด้า โบเลสลาฟ[D1-11]  
01.15 [D1-6]เลช พอซนาน VS อูเทร็คท์[D1-4]  
01.30 [SASL-5]มิดทิลแลนด์ VS อาร์ก้า กดิเนีย[D1-5]  
01.30 [D1-3]ไฮจ์ดุ๊ก สปลิต VS บรอนด์บี้[SASL-2]  
01.30 [D1-7]เรนดอร์ฟ อัลทัช(N) VS KAA เก้นท์[D1-12]  
01.45 [D1-13]ออสเทนเด้ VS โอลิมปิก มาร์กเซย[D1-5]  
01.45 [D1-6]เอซี มิลาน VS ซีเอส คราอิโอว่า[D1-6]  
01.45 [D1-5]รูซอมเบร็อค VS เอฟเวอร์ตัน[PR-7]  
01.45 [D1-7]แอธเลติก บิลเบา VS ดินาโม บูคาเรสต์[D1-4]  
01.45 [D1-6]โอซีเยค VS พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น[D1-3]  
02.00 [D1-6]พานิโอนิออส VS มัคคาบี้เทลอาวีฟ[D1-2]  
02.05 [D1-3]ดอมซาเล่(N) VS ไฟร์บวร์ก[D1-7]  
03.00 [D1-4]บราก้า VS AIK โซลน่า[D1-4]  
โปรแกรมฟุตบอล ฟุตบอลหญิง ชิงแชมป์แห่งชาติยุโรป (UEFA European Woman)
22.59 [A2][15]เดนมาร์ก(W)(N) VS ออสเตรีย(W)[24][C1]  
01.45 [A1][12]เนเธอร์แลนด์(W) VS อังกฤษ(W)[4][D1]  
โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตรทีมชาติ (หญิง) (WOMAN INTERNATIONAL FRIENDLY)
06.15 [7]ออสเตรเลีย(W) VS บราซิล(W)[8]  
09.00 [1]สหรัฐอเมริกา(W) VS ญี่ปุ่น(W)[6]  
โปรแกรมฟุตบอล โคลัมเบีย คัพ (Colombia Cup)
07.00 [D1-13]ลา อีคูดัด VS อินดิเพนเดียนเต้ ซานตาเฟ่[D1-9]  
โปรแกรมฟุตบอล บราซิล เซเรีย เอ (Brazil Serie A)
05.30 [14]แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่ VS อาไว[18]  
05.30 [16]เซาเปาโล VS กอริติบ้า[17]  
06.00 [10]วาสโก ดา กาม่า VS ครูไซโร่[8]  
โปรแกรมฟุตบอล โคปา ซูดาเมริกาน่า (Copa Sudamericana)
05.15 [D1-3]เอสตูเดียนเตส VS นาซิอองนาล โปโตซี[D1-7]  
07.45 [D1-12]แอตเลติโก้ บาแรนคิลล่า VS เดปอร์ติโว กาลี[D1-6]  
Facebook Comments