โปรแกรมฟุตบอล วันพฤหัสบดีที่ 28 เมษายน พ.ศ.2559

โปรแกรมฟุตบอล วันพฤหัสบดีที่ 28 เมษายน พ.ศ.2559
โปรแกรมฟุตบอล วันพฤหัสบดีที่ 28 เมษายน พ.ศ.2559
โปรแกรมฟุตบอล ยูโรป้า ลีก รอบ4ทีมสุดท้าย (UEFA Europa League)
02:05 บียาร์เรอัล[สเปน-4] VS ลิเวอร์พูล[อังกฤษ-7]
02:05 ชักตาร์[ยูเครน-2](N) VS เซบีย่า[สเปน-7]
โปรแกรมฟุตบอล สวีเดน ออลสเวนส์คาน (Sweden Allsvenskan)
00:00 [4]ซันด์สวาลล์ VS คัลมาร์[13]
00:00 [16]ฮัคเค่น VS เกเฟล[12]
00:00 [11]เฮลซิงบอร์ก VS AIK โซลน่า[9]
00:00 [15]เอล์ฟส์บอร์ก VS เยอร์การ์เด้น[5]
โปรแกรมฟุตบอล ฟินแลนด์ พรีเมียร์ (Finnish Premier : Veikkausliiga)
22:30 [6]HIFK VS คูพีเอส[9]
22:30 [3]อินเตอร์ ตูร์คู VS โรวาเนียมี่[4]
22:30 [11]ลาห์ติ VS VPS วาซ่า[8]
โปรแกรมฟุตบอล โปแลนด์ ดิวิชั่น1 (Poland Ekstraklasa)
22:59 [11]ซาเกลบี้ ลูบิน VS ลีเกีย วอร์ซอว์[2]
22:59 [14]เลช พอซนาน VS เลเชีย กอเดนซ์[4]
โปรแกรมฟุตบอล รัสเซีย พรีเมียร์ลีก (Russian Premier League)
21:00 [8]อูราล VS ซีเอสเคเอ มอสโก[2]
23:30 [4]เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก VS คูบาน คราซ์โนดาร์[14]
โปรแกรมฟุตบอล นอร์เวย์ คัพ (Norway Cup)
22:59 [D3-9]ฟอร์เด้ IL VS ซองน์ดาล[D1-12]
22:59 วาเร็กก์ VS เฮาเกซุนด์[D1-5]
22:59 ควิด ฮอลเด้น VS ชาร์ปบอร์ก 08[D1-9]
22:59 [D3-1]ทรอมส์ดาเลน VS เซนจา[D3-9]
00:00 [D3-8]อัลต้า VS ฟินเนส[D3-2]
โปรแกรมฟุตบอล สวิตเซอร์แลนด์ ดิวิชั่น2 (Swiss Challenge League)
23:30 [6]เอฟซี ชาฟฟ์เฮาเซ่น VS ลัวซานนี สปอร์ท[1]
โปรแกรมฟุตบอล เดนมาร์ก ดิวิชั่น1 (Denmark Division1)
22:59 [6]เวนด์ซิลเซล VS ซิลเคบอร์ก[3]
โปรแกรมฟุตบอล เยอรมันรีเจนนอลลีก ตะวันตก (GER RegW)
00:00 [19]วีกเบอร์ บีค VS วอทเทนชาย[5]
00:00 [18]เอฟซี เครย์ VS อาเค่น[8]
โปรแกรมฟุตบอล ยูเออี โปรเฟสเชแนลลีก (UAE Professional League)
21:00 [13]อาห์ลี อัล ฟูจารัช VS อัล ไอน์[2]
21:00 [12]เอมิเรตส์ คลับ VS อัล จาซิล่า[9]
23:45 [14]อัล ชาอับ VS อัล นาเซอร์ ดูไบ[4]
23:45 [6]อัล วาเซิ่ล VS ดิบา ฟูไจรัช[10]
โปรแกรมฟุตบอล บราซิล คัพ (Brazil Cup)
05:15 [D1-2]อเมริกา มิไนโร่ VS เร้ด บูลล์ บราซิล[SP-9]
โปรแกรมฟุตบอล ชิลี พรีเมียร์ลีก (Chile Primera División)
05.30 [12]ยูเนี่ยน เอสปาโนล่า VS โคเบรซอล[13]
โปรแกรมฟุตบอล โคปา ลิเบอร์ตาดอเรส (COPA LIBERTADORES 2016 )
05:30 [D1-4]อินดิเพนเดียนเต้ VS ริเวอร์เพลท[D1-17]
07:45 [D1-5]เซอร์โร่ ปอร์เตโน่(N) VS โบคา จูเนียร์ส[D1-10]
07:45 [D1-4]เซาเปาโล VS โตลูก้า[D1-11]
โปรแกรมฟุตบอล โคลัมเบีย ดิวิชั่น1 (Colombia Primera Division)
04:00 [18]ฟอร์ตาเลซ่า เอฟซี VS แอตเลติโก้ ฮิวล่า[15]
06:00 [13]แอตเลติโก บูคาราแมนก้า VS เดปอร์ติโว กาลี[8]
08:00 [12]ดิปอร์เทส โตลิม่า VS อินดิเพนเดนเต้ เมเดลลิน[6]
Facebook Comments