โปรแกรมฟุตบอล วันพฤหัสบดีที่ 25 สิงหาคม พ.ศ.2559

โปรแกรมฟุตบอล วันพฤหัสบดีที่ 25 สิงหาคม พ.ศ.2559
โปรแกรมฟุตบอล วันพฤหัสบดีที่ 25 สิงหาคม พ.ศ.2559
โปรแกรมฟุตบอล ยูโรป้า ลีก (UEFA Europa League 2016-2017)
23:30 [D1-1]คาราบัค VS โกเตนเบิร์ก[D1-4]
00:00 [D1-1]โรเซนบอร์ก VS ออสเตรียเวียนนา[D1-5]
00:00 [D1-12]สโลวาน ลิเบอเรช VS เออีเค ลาร์นาคา[D1-2]
00:00 [D1-6]กราสฮ็อปเปอร์ VS เฟเนร์บาห์เช่[D1-14]
00:00 [SASL-1]บรอนด์บี้ VS พานาธิไนกอส[D1-2]
00:30 [D1-2]ปาร์ติซานี ทิราน่า(N) VS คราซ์โนดาร์ FK [D1-4]
01:00 [D1-4]พีเอโอเค ซาโลนิก้า VS ดินาโม ทบิลิซี[D1-1]
01:00 [D1-1]สปาร์ต้า ปราก VS ซอนเดอร์ไจสกี[SASL-13]
01:00 [D1-10]AZ อัลค์มาร์ VS วอจโวดิน่า[D1-2]
01:00 [D1-10]ออสมันริสปอร์ VS มิดทิลแลนด์[SASL-5]
01:00 [D1-2]อันเดอร์เลชท์ VS สลาเวีย ปราก[D1-8]
01:00 [D1-6]เอฟเค สเกนดิจา(N) VS KAA เก้นท์[D1-3]
01:00 [D1-1]บาเต้ โบริซอฟ VS เอฟซี แอสทาน่า[PR-1]
01:00 [D1-5]ราซิ่ง เกงค์ VS โลโคโมติว่า ซาเกร็บ[D1-10]
01:15 [D1-5]มาริบอร์ VS เอฟเค กาบาล่า[D1-4]
01:30 [D1-4]ไฮจ์ดุ๊ก สปลิต VS มัคคาบี้เทลอาวีฟ[D1-1]
01:30 [D1-1]เซอร์เวน่า ซเวซด้า VS ซัสเซาโล่[D1-9]
01:45 [D1-1]โอลิมเปียกอส VS อารัวก้า[D1-9]
01:45 [PR-9]เวสต์แฮมยูไนเต็ด VS เอฟซี แอสตร้า[D1-11]
01:45 [D1-8]แซงต์ เอเตียน VS เบต้าเยรูซาเล็ม[D1-7]
02:00 [D1-1]ชักตาร์ โดเน็ตส์ก VS อิสตันบูล บูยูคเซ็ค[D1-6]
02:05 [D1-3]ราปิด เวียนนา VS เทรนซิน[D1-7]
โปรแกรมฟุตบอล รัสเซีย คัพ (Russian Cup)
00:00 [D2-14]บัลติก้า VS ดินาโม มอสโก[D1-1]
โปรแกรมฟุตบอล นอร์เวย์ ดิวิชั่น 2 (Norway Adeccoligaen)
00:00 [12]โฮดด์ VS เอ็มจอนดาเลน[8]
00:00 [3]ซานเดฟยอร์ด VS รัวฟอส[15]
โปรแกรมฟุตบอล เดนมาร์ก ดิวิชั่น1 (Denmark Division1)
00:00 [3]เวเจิล VS เอบี โคเปนฮาเกน[12]
โปรแกรมฟุตบอล ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น1 (Iceland Division1)
01:00 [5]เลคเนียร์ เรกยะวิก VS เฟรม เรย์จาวิค[8]
01:00 [3]เคฟลาวิค VS ฮัวการ์ ฮาฟนาร์ฟจอร์ดูร์[6]
01:00 [7]เซลฟอสส์ VS กรินดาวิค[1]
โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตรสโมสร (Club Friendly)
22:59 [80]กาตาร์ VS ทีมชาติไทย[120]
โปรแกรมฟุตบอล โคปา ซูดาเมริกาน่า (Copa Sudamericana)
05:00 [D3-13]คุยอาบา VS ชาเปโคเอนเซ่[D1-10]
05:15 [D1-1]ลานุส VS อินดิเพนเดนเต้[D1-5]
07:45 [D1-3]โซล เดอ อเมริกา VS สปอร์ต ฮวนคาโย่[D1-8]
07:45 [D1-5]เอฟซี ซาโมร่า VS มอนเตวิดีโอ วันเดอร์เรอร์[D1-4]
07:45 [D1-16]วิตอเรีย BA (N) VS กอริติบ้า[D1-14]
โปรแกรมฟุตบอล คอนคาเคฟ แชมป์เปี้้ยนลีก (CONCACAF Champion League)
09:00 [D1-11]ซีดี ดรากอนส์(N) VS เดปอร์ติโบ ซาปริสซ่า[D1-1]
Facebook Comments