โปรแกรมฟุตบอล วันพฤหัสบดีที่ 22 มิถุนายน พ.ศ.2560

โปรแกรมฟุตบอล วันพฤหัสบดีที่ 22 มิถุนายน พ.ศ.2560
โปรแกรมฟุตบอล วันพฤหัสบดีที่ 22 มิถุนายน พ.ศ.2560
โปรแกรมฟุตบอล คอนเฟเดอเรชั่นส์คัพ ที่รัสเซีย (Confederations Cup 2017)
22:00 [32]แคเมอรูน(N) VS ออสเตรเลีย[48]  
01:00 [3]เยอรมนี(N) VS ชิลี[4]  
 โปรแกรมฟุตบอล ฟินแลนด์ พรีเมียร์ (Finnish Premier : Veikkausliiga)
22:30 [2]VPS วาซ่า VS โรวาเนียมี่[10]  
22:30 [1]เอชเจเค เฮลซิงกิ VS มาเรียฮามน์[3]  
22:30 [8]อิลเวส VS ไซนาโจเอน[9]  
โปรแกรมฟุตบอล เยาวชนชิงแชมป์แห่งชาติยุโรป อายุไม่เกิน21ปี รอบแบ่งกลุ่ม ที่โปแลนด์ (UEFA U21 2017)
01:45 สโลวาเกีย(U21)(N) VS สวีเดน(U21)  
01:45 โปแลนด์(U21) VS อังกฤษ(U21)  
โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตรสโมสร (Club Friendly)
16:00 [D1-5]มัลโดส ลูการ์นี(N) VS ปาร์ติซาน เบลเกรด[D1-2]  
17:00 [D1-1]มาริบอร์ VS อูราล[PR-13]  
18:00 [D1-5]ซิริอุส VS โอเรโบร[D1-10]  
19:00 [D1-1]ฟลอร่า ทาลลินน์ VS AIK โซลน่า[D1-4]  
21:00 [D1-8]เอล์ฟบอร์ก(N) VS คัลมาร์[D1-14]  
21:30 [D1-2]วีดีโอตัน VS เอฟเค รอสตอฟ[PR-5]  
22:30 [PR-8]โลโคโมทีฟ มอสโก(N) VS รูดาร์ วาเลนเย่[D1-7]  
00:00 [D1-2]เอฟเค กาบาล่า VS ลูโดโกเรตส์ รัซกราด[D1-1]  
โปรแกรมฟุตบอล สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น (Sweden Superettan)
00:00 [4]ออร์ไกร์ท VS เดเกอร์ฟอร์ส[6]  
โปรแกรมฟุตบอล ฟินแลนด์ ดิวิชั่น2 (Finland Ykkonen)
22:30 [2]คอคคูล่า VS ยาโร[7]  
โปรแกรมฟุตบอล ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น1 (Iceland Division1)
02:15 [5]เฟรม เรย์จาวิค VS กรอตต้า เซลท์ยานาร์เนส[11]  
02:15 [10]โคปาโวกค์ VS ไออาร์ เรกยะวิก[9]  
โปรแกรมฟุตบอล บราซิล เซเรีย เอ (Brazil Serie A)
05:30 [10]ปอนเต เปรตา VS ครูไซโร่[9]  
05:30 [1]โครินเธียนส์ VS บาเฮีย[12]  
07:00 [8]ฟลาเมงโก VS ชาเปโคเอนเซ่[5]  
07:00 [2]เกรมิโอ้ ปอร์โต้ VS กอริติบ้า[3]  
โปรแกรมฟุตบอล อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ ดิวิชั่น (Argentina Primera Division)
01:00 [30]เบลกราโน่ VS นีเวลล์ โอลด์ บอยส์[6]  
03:10 [26]ซาร์เมียนโต้ จูนิน VS ปาโตรนาโต้ ปาราน่า[23]  
03:10 [10]ลานุส VS ซีเอ ฮูราแคน[24]  
05:20 [25]ติเกร VS แอดเตริโค ราแฟล่า[16]  
05:20 [15]โกดอย ครูซ VS เอสตูเดียนเตส[5]  
07:30 [20]ยูเนี่ยน ซานตาเฟ่ VS อินดิเพนเดนเต้[7]  
07:30 [22]แอดเลติโก ทูคูแมน VS เบเลซ ซาร์สฟิลด์[18]  
โปรแกรมฟุตบอล อาร์เจนติน่า ดิวิชั่น 2 (Argentine Primera B Nacional)
01:35 [10]ฟลานเดรีย VS อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส[1]  
06:30 [17]ซานต้า มาริน่า VS อินสติทูโต เด คอลโดบ้า[4]  
Facebook Comments