โปรแกรมฟุตบอล วันพฤหัสบดีที่ 20 กรกฎาคม พ.ศ.2560

โปรแกรมฟุตบอล วันพฤหัสบดีที่ 20 กรกฎาคม พ.ศ.2560
โปรแกรมฟุตบอล วันพฤหัสบดีที่ 20 กรกฎาคม พ.ศ.2560
โปรแกรมฟุตบอล อินเตอร์เนชั่นแนล แชมเปี้ยนคัพ (International Champions Cup 2017)
08:30 แมนฯ ยูไนเต็ด[อังกฤษ-6](N) VS แมนฯ ซิตี้[อังกฤษ-3]  
โปรแกรมฟุตบอล ยูโรป้า ลีก (UEFA Europa League 2017-2018)
22:00 [D1-3]ดินาโม มินส์ VS ราบ็อตนิคกี้[D1-3]  
22:00 [SASL-4]ลิงบี้ VS สโลวาน บราติสลาว่า[D1-2]  
22:59 [D1-3]ซูดูว่า VS ไลปายาส[D1-3]  
22:59 [D1-1]เอชเจเค เฮลซิงกิ VS เอฟเค สเกนดิจา 79[D1-2]  
22:59 [D1-2]VPS วาซ่า VS บรอนด์บี้[SASL-1]  
22:59 [D1-2]เอฟเค ทราไค VS นอร์โคปิ้ง[D1-3]  
22:59 [D1-4]มลาด้า โบเลสลาฟ VS แชมร็อค โรเวอร์ส[PR-4]  
23:30 [D1-10]ดินาโม เบรสต์ VS เรนดอร์ฟ อัลทัช[D1-4]  
00:00 [D1-4]ซีล่า เอฟเค(N) VS เอฟซี แอสตร้า[D1-5]  
00:00 [D1-2]ลาร์นาคา VS คอร์ก ซิตี้[PR-1]  
00:00 [D1-4]เอสเค บรานน์ VS รูซอมเบร็อค[D1-3]  
00:00 [D1-2]AIK โซลน่า VS เซลเยซนิการ์[PL-2]  
00:00 [D1-10]ออด เกรนแลนด์ VS วาดุซ[D1-10]  
00:00 [D1-12]โอลิมเปีย บัลติ(N) VS อปอลล่อน ลิมาสซอล[D1-3]  
00:00 [D1-2]เลฟสกี้ โซเฟีย VS ไฮจ์ดุ๊ก สปลิต[D1-1]  
00:00 [D1-11]บีไน เยฮูด้า VS เทรนซิน[D1-4]  
00:00 [SASL-14]มิดทิลแลนด์ VS เฟเรนซ์วารอซี่[D1-6]  
00:30 [D1-8]โบเตฟ พล็อฟดิฟ(N) VS เบต้าเยรูซาเล็ม[D1-4]  
00:30 [D1-3]โฟล่า เอสซ์ VS อินเตอร์ บาคู[D1-3]  
00:30 [D1-4]อูเทร็คท์ VS วัลเล็ตตา เอฟซี[D1-4]  
00:30 [D1-4]กาลาตาซาราย VS ออสเตอร์ซุนด์[D1-5]  
00:45 [D1-5]ลูเซิร์น VS โอซีเยค[D1-5]  
01:00 [D1-4]AEL ลิมาสซอล(N) VS โพรเกรส นีเดอร์คอร์น[D1-4]  
01:00 [D1-3]สเกนเดอร์บู กอร์ซ VS ไครัต อัลมาตี้[PR-2]  
01:00 [D1-9]เลช พอซนาน VS เฮาเกซุนด์[D1-5]  
01:00 [D1-7]ดอมซาเล่ VS วาลูร์ เรย์ยาวิค[PR-1]  
01:30 [D1-1]เซอร์เวน่า ซเวซด้า VS เออร์ติช[PR-5]  
01:30 [D1-6]จาเกียลโลเนีย VS กาบาล่า[D1-2]  
01:30 [D1-3]เอฟเค มลาดอสต์(N) VS สตวร์มกราซ[D1-3]  
01:45 [PL-7]เอ็นเค ซิโรกิ VS อเบอร์ดีน[PR-2]  
01:45 [D1-8]กอริก้า VS พานิโอนิออส[D1-5]  
02:00 [D1-7]วีดีโอตัน VS นอมเม่[D1-3]  
02:15 [PR-10]เคอาร์ เรย์ยาวิค VS มัคคาบี้เทลอาวีฟ[D1-2]  
โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตรสโมสร (Club Friendly)
00:30 [D1-20]กรานาด้า VS อัลเมเร่ ซิตี้[D2-8]  
22:00 [D1-9]โตริโน่ VS โอลกินาเทเซ่[S4-12]  
22:59 [D2-8]กรอยเธอร์ เฟือร์ธ VS ไมนซ์[D1-15]  
01:00 [D1-3]สปาร์ต้า ปราก VS วิเทสส์[D1-5]  
02:00 [D2-20]เฟยเรนเซ่ VS เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์[LCH-4]  
02.30 [D1-15]เรอัล เบติส VS เบนฟิก้า[D1-5]  
โปรแกรมฟุตบอล ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น1 (Iceland Division1)
02:15 [7]ฮัวการ์ ฮาฟนาร์ฟจอร์ดูร์ VS เฟรม เรย์จาวิค[8]  
02:15 [1]ฟีลเคียร์ VS กรอตต้า เซลท์ยานาร์เนส[11]  
02:15 [6]เลคเนียร์ เรกยะวิก VS โคปาโวกค์[9]  
โปรแกรมฟุตบอล ฟุตบอลหญิง ชิงแชมป์แห่งชาติยุโรป (UEFA European Woman)
22:59 [11]นอร์เวย์(W)(N) VS เบลเยี่ยม(W)[23]  
01:45 [12]เนเธอร์แลนด์(W) VS เดนมาร์ก(W)[15]  
โปรแกรมฟุตบอล บราซิล เซเรีย เอ (Brazil Serie A)
05:30 [9]ฟลูมิเนนเซ่ VS ครูไซโร่[7]  
06:00 [8]สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่ VS แอตเลติโก้ กัวเนนเซ่[20]  
07:00 [15]แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่ VS โบตาโฟโก้[6]  
โปรแกรมฟุตบอล อาร์เจนติน่า ดิวิชั่น 2 (Argentine Primera B Nacional)
07:10 [3]ชาคาริต้า จูเนียร์ส VS ยูเวนตุด อูไนด้า[19]  
โปรแกรมฟุตบอล คอนคาเคฟ โกลด์ คัพ (Concacaf Gold Cup)
06:30 [C2][79]จาเมก้า(N) VS แคนาดา[109][A2]  
09.30 [C1][17]เม็กซิโก(N) VS ฮอนดูรัส[69][A3]  
Facebook Comments