โปรแกรมฟุตบอล วันพฤหัสบดีที่ 14 กันยายน พ.ศ.2560

โปรแกรมฟุตบอล วันพฤหัสบดีที่ 14 กันยายน พ.ศ.2560
โปรแกรมฟุตบอลประจำวันพฤหัสบดีที่ 14 กันยายน พ.ศ.2560
แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน
โปรแกรมฟุตบอล ยูโรป้า ลีก (UEFA Europa League 2017-2018)
00:00[D1-13]อตาลันต้า(N)VSเอฟเวอร์ตัน[PR-16] 
00:00[D1-4]ออสเตรียเวียนนาVSเอซี มิลาน[D1-7] 
00:00[D1-13]บียาร์เรอัลVSแอสทาน่า[PR-1] 
00:00[D1-11]อปอลล่อน(N)VSโอลิมปิก ลียง[D1-3] 
00:00[D1-2]ฮอฟเฟ่นไฮม์VSบราก้า[D1-9] 
00:00[D1-1]ยัง บอยส์VSปาร์ติซาน เบลเกรด[D1-6] 
00:00[SASL-6]โคเปนเฮเก้นVSโลโคโมทีฟ มอสโก[PR-2] 
00:00[D1-2]ริเยก้าVSเออีเค เอเธนส์[D1-1] 
00:00[D1-2]ดินาโม เคียฟVSสเคนเดอร์บู คอร์เซ่[D1-2] 
00:00[D1-2]สลาเวีย ปรากVSมัคคาบี้เทลอาวีฟ[D1-3] 
00:00[D1-3]อิสตันบูล บูยูคเซ็คVSลูโดโกเร็ตส์[D1-2] 
00:00[D1-6]ซลิน(N)VSเชอร์ริฟ ติราสโพล[D1-1] 
02:05[PR-11]อาร์เซน่อลVSโคโลญจน์[D1-18] 
02:05[D1-2]วิเทสส์VSลาซิโอ้[D1-4] 
02:05[D1-10]แฮร์ธ่า เบอร์ลินVSแอธเลติก บิลเบา[D1-4] 
02:05[D1-10]โอลิมปิก มาร์กเซยVSคอนยาสปอร์[D1-14] 
02:05[D1-2]เรอัล โซเซียดาดVSโรเซนบอร์ก[D1-1] 
02:05[D1-4]สเตอัว บูคาเรสต์VSวิคตอเรีย พัลเซ่น[D1-1] 
02:05[D1-6]ซูลเต้ วาเรเกมVSนีซ[D1-11] 
02:05[D1-4]วาร์ดาร์ สค็อบเย่VSเซนิต[PR-1] 
02:05[D1-7]วิตอเรีย กิมาไรส์VSเร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก[D1-2] 
02:05[D1-9]ฮาโปเอล เบียร์ เชว่าVSลูกาโน่[D1-6] 
02:05[D1-1]เซอร์เวน่า ซเวซด้าVSบาเต้ โบริซอฟ[D1-3] 
02:05[D1-7]ซอร์ย่า ลูแฮงส์(N)VSออสเตอร์ซุนด์[D1-6] 
โปรแกรมฟุตบอล ไอซ์แลนด์ เป๊ปซี่ พรีเมียร์ (Iceland Pepsi Premier League)
00:00[6]เคเอ อคูเรย์รี่VSวาลูร์ เรย์ยาวิค[1] 
00:00[7]เบรย์ดาบลิคVSเคอาร์ เรย์ยาวิค[4] 
00:00[8]ไวกิงเกอร์ เรยาวิคVSฮาฟนาร์ฟยอร์ดูร์[3] 
00:00[11]เวสต์มานเนียยาร์VSกรินดาวิค[5] 
00:00[9]ฟจอลเนอร์VSอัคราเนส[12] 
02:15[2]เซนจาร์นานVSไวกิงเกอร์ โอลาฟส์วิค[10] 
โปรแกรมฟุตบอล ฟินแลนด์ ดิวิชั่น2 (Finland Ykkonen)
22:30[4]ฮาก้าVSทีพีเอส[1] 
โปรแกรมฟุตบอล ฝรั่งเศส ดิวิชั่น 3 (France League3)
00:00[14]ปัว เอฟซีVSเกรอน็อบล์[3] 
โปรแกรมฟุตบอล ชิลี คัพ 2017
03:30[D1-6]ซานหลุยส์ คิวโลตVSยูนิเวอร์ซิดัด[D1-4] 
06:00[D2-8]ไอบีเรีย ลอส แอนเจลิสVSซานติเอโก้ วันเดอเรอร์[D1-7] 
โปรแกรมฟุตบอล โคปา ซูดาเมริกาน่า (Copa Sudamericana)
05:15[D1-8]ฟลูมิเนนเซ่VSแอลดียู กีโต้[D1-7] 
07:45[D1-1]อินดิเพนเดียนเต้ ซานตาเฟ่VSลิเบอร์ตาด อาซันซิออง[D1-5] 
โปรแกรมฟุตบอล โคปา ลิเบอร์ตาดอเรส (COPA LIBERTADORES 2017)
07:45[D1-6]ฆอร์เก้ วิลสเตอร์มันน์VSริเวอร์เพลท[D1-3] 
Facebook Comments