โปรแกรมฟุตบอล วันพฤหัสบดีที่ 14 กรกฎาคม พ.ศ.2559

โปรแกรมฟุตบอล วันพฤหัสบดีที่ 14 กรกฎาคม พ.ศ.2559
โปรแกรมฟุตบอล วันพฤหัสบดีที่ 14 กรกฎาคม พ.ศ.2559
โปรแกรมฟุตบอล ยูโรป้า ลีก (UEFA Europa League 2016-2017)
20:00 [D1-2]ชีรัค VS สปาร์ตัค เตอร์นาว่า[D1-4]
21:45 [PR-2]ไครัต อัลมาตี้ VS มัคคาบี้เทลอาวีฟ[D1-1]
22:30 [D1-3]ดินาโม มินส์ค VS เซนต์ แพตทริคส์[PR-6]
22:59 [D1-5]โรวาเนียมี่ VS โลโคโมติว่า ซาเกร็บ[D1-4]
22:59 [D1-6]เนฟต์ชี่ บาคู VS เอฟเค สเกนดิจา 79[D1-2]
22:59 [D1-3]เลวาเดีย ทัลลินน์ VS สลาเวีย ปราก[D1-5]
23:30 [SASL-3]มิดทิลแลนด์ VS วาดุซ[D1-8]
23:30 [D1-3]เดเบรเซน VS ตอร์ปิโด โซดิโน่[D1-8]
00:00 [D1-3]ซิมบรู ชิซินู VS ออสมันริสปอร์[D1-5]
00:00 [D1-7]ฮัคเค่น VS คอร์ก ซิตี้[PR-2]
00:00 [D1-5]AIK โซลน่า VS คอลเลจ ยูโรป้า[D1-2]
00:00 [D1-5]เบต้าเยรูซาเล็ม VS โอโมเนีย นิโคเซีย[D1-4]
00:00 [SASL-2]ซอนเดอร์ไจสกี VS สตรอมก็อดเซ็ท[D1-3]
00:00 [D1-4]แอดมิร่า VS FK คาปาร์ส[D1-5]
00:00 [D1-3]มัคคาบี้ ไฮฟา VS นอมเม่ คาลยู[D1-2]
00:30 [D1-3]เบโร่ VS เอชเจเค เฮลซิงกิ[D1-1]
00:30 [D1-2]ชัคห์ติยอร์ VS ดอมซาเล่[D1-3]
01:00 [D1-5]วอจโวดิน่า VS คอนนาห์ คิวเอ็น[PR-6]
01:00 [D1-6]เจียนนิน่า VS ออด เกรนแลนด์[D1-2]
01:00 [D1-5]ราซิ่ง เกงค์ VS บูดุ๊กโน๊ต ปอสโกริก้า[D1-3]
01:00 [D1-2]มาริบอร์ VS เลฟสกี้ โซเฟีย[D1-2]
01:00 [D1-5]โปลิเทคนิก้า อายซี่ VS ไฮจ์ดุ๊ก สปลิต[D1-3]
01:15 [D1-2]ปาร์ติซาน เบลเกรด VS ซาเกลบี้ ลูบิน[D1-5]
01:15 [D1-2]สโลวาน บราติสลาว่า VS เจลกาว่า[D1-4]
01:30 [D1-4]เอ็มทีเค ฮังกาเลี่ยน VS เอฟเค กาบาล่า[D1-3]
01:30 [D1-2]วีดีโอตัน VS คูคาริคกิ[D1-3]
01:30 [D1-1]บีร์คีร์คารา เอฟซี VS ฮาร์ทส์[PR-3]
01:45 [CH-3]ฮิเบอร์เนี่ยน VS บรอนด์บี้[SASL-4]
01:45 [PR-2]อเบอร์ดีน VS เอฟเค เวนต์สปิลส์[D1-3]
01:45 [D1-6]คลิฟตันวิลล์ VS เออีเค ลาร์นาคา[D1-2]
01:45 [D1-2]ปิแอส กลิวิส VS โกเตนเบิร์ก[D1-3]
02:05 [D1-3]ออสเตรียเวียนนา VS เคเอส กูเกซี่[D1-3]
02:15 [PR-9]เคอาร์ เรย์ยาวิค VS กราสฮ็อปเปอร์[D1-4]
โปรแกรมฟุตบอล เยาวชนชิงแชมป์แห่งชาติยุโรป อายุไม่เกิน19ปี (UEFA U19)
17:00 อิตาลี่(U19)(N) VS ออสเตรีย(U19)
00:30 เยอรมนี(U19) VS โปรตุเกส(U19)
โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตรสโมสร (Club Friendly)
16:00 [D1-1]ซีเอสเคเอ มอสโก VS ครุมคาชี่[D1-5]
22:00 [D2-15]โปกอน ซีดล์เซ VS เออีเค เอเธนส์[D1-3]
22.30 [D2-3]เนิร์นแบร์ก VS FSV ซวิคเคาว์[RegN-1]
22:59 [D1-4]อินเตอร์ มิลาน VS ซีเอสเคเอ โซเฟีย[D1-2]
22:59 [D1-2]สปาร์ตาปราก VS โบโตซานี่[D1-2]
23:15 [D1-2]เอฟเค รอสตอฟ VS สโลวาน ลิเบอเรช[D1-3]
23:30 [D1-2]โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ VS ซังค์ เพาลี[D2-4]
00:00 [D1-12]ฮีเรนวีน VS เอฟซี ออสส์[D2-19]
01:15 [N PR-22]ไฮด์ เอฟซี VS แมนส์ฟิลด์ ทาวน์[L2-17]
01:45 [S PR-15]ไซเรนเซสเตอร์ VS เชลแน่ม ทาวน์[L2-18]
01:45 [L2-23]สตีฟเนจ VS วัตฟอร์ด[PR-13]
02:00 [D1-1]เบนฟิก้า VS วิตอเรีย เซตูบัล[D1-16]
โปรแกรมฟุตบอล อียิปต์ พรีเมียร์ลีก (Egyptian Premier League)
01.00 [7]เอล อิสไมลี่ VS เอล มาสรี่[3]
โปรแกรมฟุตบอล บราซิล คัพ (Brazil Cup)
07.00 [10]แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่ VS ชาเปโคเอนเซ่[13]
โปรแกรมฟุตบอล บราซิล ซีรี่บี (Brazil Serie B)
07:00 [3]CRB แม็คซิโอ้ VS ทูปิ จูซ เดฟอรา[19]
โปรแกรมฟุตบอล โคปา ลิเบอร์ตาดอเรส (COPA LIBERTADORES 2016 )
07:45 [D1-17]โบค่า จูเนียร์ส VS อินดิเพนเดียนเต้[D1-3]
โปรแกรมฟุตบอล โคลัมเบีย ดิวิชั่น1 (Colombia Primera Division)
06:00 [13]อาเลียนซ่า เปโตรเลร่า VS โบญาก้า ซิโค[20]
06:00 [3]ปาตริโอตาส VS แอตเลติโก้ บาแรนคิลล่า[14]
08:00 [5]เดปอร์ติโบ ปาสโต้ VS มิลเลียนนาริออส[11]
Facebook Comments