โปรแกรมฟุตบอล วันจันทร์ที่ 8 สิงหาคม พ.ศ.2559

โปรแกรมฟุตบอล วันจันทร์ที่ 8 สิงหาคม พ.ศ.2559
โปรแกรมฟุตบอล วันจันทร์ที่ 8 สิงหาคม พ.ศ.2559
โปรแกรมฟุตบอล โคปา อิตาเลีย คัพ (Coppa Italia Cup)
01.30 [D2-15]อัสโคลี่ VS เลชเช่[D3-3]
โปรแกรมฟุตบอล ไอร์แลนด์ ลีก คัพ (League of Ireland Cup)
01.45 [4]แชมร็อค โรเวอร์ส VS เซนต์ แพตทริคส์[7]
โปรแกรมฟุตบอล สวีเดน ออลสเวนส์คาน (Sweden Allsvenskan)
00.00 [14]เยอร์การ์เด้น VS โกเตนเบิร์ก[4]
โปรแกรมฟุตบอล เดนมาร์ก ซุปเปอร์ลีก (Danish SAS Ligaen)
00.00 [14]เอสเบิร์ก VS อาร์ฮุส[4]
โปรแกรมฟุตบอล ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ลีก (Ireland Premier League)
01.45 [2]คอร์ก ซิตี้ VS สลิโก โรเวอร์ส[6]
โปรแกรมฟุตบอล เช็ค ดิวิชั่น1 (Gambrinus Liga)
22.59 [9]สลาเวีย ปราก VS ซลิน[4]
โปรแกรมฟุตบอล โปแลนด์ ดิวิชั่น1 (Poland Ekstraklasa)
22.59 [12]รุช ซอร์ซอฟ VS วิสล่า พล็อค[10]
โปรแกรมฟุตบอล รัสเซีย พรีเมียร์ลีก (Russian Premier League)
23.30 [2]คราซ์โนดาร์ FK VS เทเลค กรอซนี่ย์[4]
23.30 [1]สปาร์ตัก มอสโก VS ครีลย่า โซเวียตอฟ[13]
โปรแกรมฟุตบอล โรมาเนีย ดิวิชั่น1 (Romania Division1)
01.00 [12]CFR คลูจ์ VS ดินาโม บูคาเรสต์[1]
โปรแกรมฟุตบอล โครเอเชีย ดิวิชั่น1 (Croatia Division1)
01.00 [6]โลโคโมติว่า ซาเกร็บ VS โอซีเยค[4]
โปรแกรมฟุตบอล ไอซ์แลนด์ เป๊ปซี่ พรีเมียร์ (Iceland Pepsi Premier League)
02.15 [12]ธอร์ตตูร์ เรย์ยาวิค VS เซนจาร์นาน[2]
02.15 [7]ไวกิงเกอร์ เรยาวิค VS เบรย์ดาบลิค[4]
02.15 [1]ฮาฟนาร์ฟยอร์ดูร์ VS เคอาร์ เรย์ยาวิค[9]
โปรแกรมฟุตบอล อังกฤษ คอนเฟอเรนช์ ลีกใต้ (England Conference South Division)
01.45 [11]เชล์มสฟอร์ด ซิตี้ VS มาร์เกท[7]
01.45 [9]ฮังเกอร์ฟอร์ด ทาวน์ VS อ็อกฟอร์ด ซิติ้[6]
01.45 [10]วีลด์สโตน เอฟซี VS เซนต์อัลบัน ซิตี้[5]
โปรแกรมฟุตบอล บุนเดสลีกา 2 เยอรมัน (German Bundesliga 2)
01.15 [D1-17]สตุ๊ตการ์ต VS ซังค์ เพาลี[4]
โปรแกรมฟุตบอล ฮอลแลนด์ ดิวิชั่น 2 (Holland Division 2)
01.00 [11]พีเอสวี(เยาวชน) VS เดน บอสช์[17]
01.00 [18]RKC วาลไวก์ VS เทลสตาร์[12]
01.00 [9]อาแจกซ์(เยาวชน) VS เอ็มเมน[7]
โปรแกรมฟุตบอล สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น (Sweden Superettan)
00.00 [9]แอตวิดาเบิร์ก VS ออร์ไกร์ท[10]
00.00 [2]ฮาล์มสตัด VS ไอเค ฟรีจ[11]
โปรแกรมฟุตบอล นอร์เวย์ ดิวิชั่น 2 (Norway Adeccoligaen)
00.00 [9]ซานด์เนส VS ซานเดฟยอร์ด[2]
โปรแกรมฟุตบอล สวิตเซอร์แลนด์ ดิวิชั่น2 (Swiss Challenge League)
00.45 [4]อารัว VS เซอร์เวตต์[8]
โปรแกรมฟุตบอล บราซิล เซเรีย เอ (Brazil Serie A)
06.00 [6]อัตเลติโก มิไนโร่ VS ชาเปโคเอนเซ่[10]
07.00 [4]โครินเธียนส์(N) VS ครูไซโร่[19]
โปรแกรมฟุตบอล อาร์เจนติน่า คัพ (Argentina Cup)
06.10 [6]อินดิเพนเดนเต้(N) VS เดเฟนซา จัสติเชีย[8]
โปรแกรมฟุตบอล ไทยดิวิชั่น2 (Thai Division 2)
16.00 [C9]พานทอง เอฟซี VS นครสวรรค์ เอฟซี[C8]
Facebook Comments