โปรแกรมฟุตบอล วันจันทร์ที่ 4 เมษายน พ.ศ.2559

โปรแกรมฟุตบอล วันจันทร์ที่ 4 เมษายน พ.ศ.2559
โปรแกรมฟุตบอล วันจันทร์ที่ 4 เมษายน พ.ศ.2559
โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรียอา อิตาลี (ITALY SERIE A)
01:45 [12]โบโลญญ่า VS เวโรน่า[20]
โปรแกรมฟุตบอล ลาลีกา สเปน (Spanish La Liga : Liga BBVA)
01:30 [20]เลบานเต้ VS สปอร์ติ้ง กิฆอน[19]
โปรแกรมฟุตบอล โปรตุเกส ลีกา ซาเกรส (Portugal Liga Sagres)
01:00 [3]ปอร์โต้ VS ทอนเดล่า[18]
03:00 [11]เบเลเนนส์ VS สปอร์ติ้ง ลิสบอน[2]
โปรแกรมฟุตบอล สวีเดน ออลสเวนส์คาน (Sweden Allsvenskan)
00:00 [5]ฮัมมาร์บี้ VS ออสเตอร์ซุนด์[14]
โปรแกรมฟุตบอล เดนมาร์ก ซุปเปอร์ลีก (Danish SAS Ligaen)
00:00 [11]เอสเบิร์ก VS วีบรอก[8]
โปรแกรมฟุตบอล ตุรกี ซุปเปอร์ลีก (Turkey Super League)
22:59 [14]ริเซสปอร์ VS เคย์เซริสปอร์[15]
00:00 [9]คาซิมปาซ่า VS เบซิคตัส[1]
โปรแกรมฟุตบอล โปแลนด์ ดิวิชั่น1 (Poland Ekstraklasa)
22:59 [10]จาเกียลโลเนีย VS ป๊อดเบสคิดเซีย[13]
โปรแกรมฟุตบอล รัสเซีย พรีเมียร์ลีก (Russian Premier League)
23:30 [10]ดินาโม มอสโก VS คราซ์โนดาร์[7]
โปรแกรมฟุตบอล อิสราเอล พรีเมียร์ลีก (Israeli Premier League)
00:55 [4]เบต้าเยรูซาเล็ม VS ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า[5]
โปรแกรมฟุตบอล โรมาเนีย ดิวิชั่น1 (Romania Division1)
22:00 [7]โบโตซานี่ VS โปลิ ทิมิซุอาร่า[8]
00:30 [5]เอฟซี วิโตรุล VS ดินาโม บูคาเรสต์[4]
โปรแกรมฟุตบอล บุนเดสลีกา 2 เยอรมัน (German Bundesliga 2)
01:15 [10]กรอยเธอร์ เฟือร์ธ VS ไฟร์บวร์ก[2]
โปรแกรมฟุตบอล ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศส (France League2)
01:30 [5]เรด สตาร์ 93 VS ปารีส เอฟซี[20]
โปรแกรมฟุตบอล ลาลีก้า สเปน 2 (Spanish Segunda Division)
01:30 [22]แอธเลติก บิลเบา 2 VS เรอัล โอเบียโด[4]
โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรียบี อิตาลี (Italy Serie B)
01:30 [6]บารี่ VS เชเซน่า[5]
โปรแกรมฟุตบอล ฮอลแลนด์ ดิวิชั่น 2 (Holland Division 2)
01:00 [11]พีเอสวี(เยาวชน)(N) VS เอฟซี ออสส์[18]
โปรแกรมฟุตบอล สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น (Sweden Superettan)
00:00 [3]ซิริอุส VS ฮาล์มสตัด[D1-15]
00:00 [SN-1]เทรลเลบอร์ก VS วาร์นาโม่[10]
โปรแกรมฟุตบอล นอร์เวย์ ดิวิชั่น 2 (Norway Adeccoligaen)
00:00 เอ็มจอนดาเลน VS คริสเตียนซุนด์[3]
โปรแกรมฟุตบอล สวิตเซอร์แลนด์ ดิวิชั่น2 (Swiss Challenge League)
00:45 [1]ลัวซานนี สปอร์ท VS อารัว[4]
โปรแกรมฟุตบอล ตุรกี ดิวิชั่น 2 (Turkey Division 2)
22:00 [13]อัลตินอร์ดู VS กิริซันสปอร์[9]
โปรแกรมฟุตบอล ฮอลแลนด์ เออร์เต้ ดิวิซี่ บีโลฟเฟ่น (Holland Eerste Divisie Beloften)
23:30 [11]อาชิเลส(เยาวชน) VS AZ อัลค์ม่าร์ 2 [1]
23:30 [2]โกรนิงเก้น(เยาวชน) VS โวเลนดัม(Am)[8]
23:30 [7]ทเวนเต้(Am) VS เดอ กราฟสคัป(Am)[10]
23:30 [3]อูเทร็คท์(Am) VS บราบรานท์(เยาวชน)[9]
23:30 [5]วิเทสส์(Am) VS ออมนิเวิลด์(Am)[6]
Facebook Comments