โปรแกรมฟุตบอล วันจันทร์ที่ 31 กรกฎาคม พ.ศ.2560

โปรแกรมฟุตบอล วันจันทร์ที่ 31 กรกฎาคม พ.ศ.2560
โปรแกรมฟุตบอล วันจันทร์ที่ 31 กรกฎาคม พ.ศ.2560
โปรแกรมฟุตบอล สวีเดน ออลสเวนส์คาน (Sweden Allsvenskan)
00:00 [16]AFC ยูไนเต็ด VS เยอร์การ์เด้น[4]  
00:00 [8]ฮัคเค่น VS โอเรโบร[11]  
โปรแกรมฟุตบอล เดนมาร์ก ซุปเปอร์ลีก (Danish SAS Ligaen)
00:00 [14]ซิลเคบอร์ก VS อาร์ฮุส[8]  
โปรแกรมฟุตบอล ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ลีก (Ireland Premier League)
01:45 [1]คอร์ก ซิตี้ VS โบฮีเมี่ยนส์[6]  
โปรแกรมฟุตบอล ฟินแลนด์ พรีเมียร์ (Finnish Premier : Veikkausliiga)
22:30 [1]เอชเจเค เฮลซิงกิ VS HIFK[11]  
22:30 [12]จีวาสคีล่า(N) VS โรวาเนียมี่[10]  
23:30 [7]ไซนาโจเอน VS คูพีเอส[4]  
โปรแกรมฟุตบอล โปแลนด์ ดิวิชั่น1 (Poland Ekstraklasa)
22:59 [14]โคโรน่า VS คราโคเวีย คราคอฟ[6]  
โปรแกรมฟุตบอล รัสเซีย พรีเมียร์ลีก (Russian Premier League)
23:30 [11]สปาร์ตัก มอสโก VS คราซ์โนดาร์[4]  
โปรแกรมฟุตบอล โรมาเนีย ดิวิชั่น1 (Romania Division1)
01:00 [10]เอฟซี แอสตร้า VS โปลี ทิมิโซเอร่า[9]  
โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตรสโมสร (Club Friendly)
21:00 [D1-5]โอโมเนีย นิโคเซีย(N) VS ซาเกลบี้ ลูบิน[D1-2]  
22:59 [D1-4]กาลาตาซาราย VS อัคฮีซาร์ เบเลดิเยสปอร์[D1-7]  
01:00 [D1-5]โคโลญจน์ VS โบโลญญ่า[D1-15]  
โปรแกรมฟุตบอล ไอซ์แลนด์ เป๊ปซี่ พรีเมียร์ (Iceland Pepsi Premier League)
02:15 [5]เคอาร์ เรย์ยาวิค VS ไวกิงเกอร์ โอลาฟส์วิค[10]  
02:15 [7]เบรย์ดาบลิค VS ฟจอลเนอร์[9]  
02:15 [3]กรินดาวิค VS ไวกิงเกอร์ เรยาวิค[8]  
03:00 [1]วาลูร์ เรย์ยาวิค VS อัคราเนส[12]  
โปรแกรมฟุตบอล บุนเดสลีกา 2 เยอรมัน (German Bundesliga 2)
01:30 [11]ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ VS ไอน์ทรัค บราวน์ชไวก์[3]  
โปรแกรมฟุตบอล ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศส (France League 2)
01:45 [17]โอแซร์ VS ล็องส์[4]  
โปรแกรมฟุตบอล สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น (Sweden Superettan)
00:00 [9]ออร์ไกร์ท VS นอร์บี้[14]  
โปรแกรมฟุตบอล สวิตเซอร์แลนด์ ดิวิชั่น2 (Swiss Challenge League)
01:00 [3]โวห์เลน VS เอฟซี ชาฟฟ์เฮาเซ่น[2]  
โปรแกรมฟุตบอล ฟินแลนด์ ดิวิชั่น2 (Finland Ykkonen)
22:30 [4]เอซี โอลู VS ฮอนก้า[2]  
โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตรทีมชาติ (หญิง) (WOMAN INTERNATIONAL FRIENDLY)
22:30 [63]บอสเนีย(W) VS จอร์แดน(W)[50]  
โปรแกรมฟุตบอล บราซิล เซเรีย เอ (Brazil Serie A)
06:00 [9]วาสโก ดา กาม่า(N) VS แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่[17]  
โปรแกรมฟุตบอล โคลัมเบีย ดิวิชั่น1 (Colombia Primera Division)
06:00 [19]อากีลาส โดราดาส VS เอ็นบิกาโด้[20]  
08:00 [7]ลา อีคูดัด VS เอเลี่ยนซ่า เพตโทรล่า[4]  
Facebook Comments