โปรแกรมฟุตบอล วันจันทร์ที่ 29 พฤษภาคม พ.ศ.2560

โปรแกรมฟุตบอล วันจันทร์ที่ 29 พฤษภาคม พ.ศ.2560
โปรแกรมฟุตบอล วันจันทร์ที่ 29 พฤษภาคม พ.ศ.2560
โปรแกรมฟุตบอล แชมป์เปี้ยนชิพ อังกฤษ (รอบเพลย์ออฟ) (League Championship)
21:00 [5]ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์(N) VS เร้ดดิ้ง[3]  
โปรแกรมฟุตบอล นอร์เวย์ ดิวิชั่น 1 (Norway – Tippeligaen)
00:00 [15]สตรอมก็อดเซ็ท VS ไวกิ้ง เอฟเค[16]  
โปรแกรมฟุตบอล สวีเดน ออลสเวนส์คาน (Sweden Allsvenskan)
00:00 [5]AIK โซลน่า VS มัลโม่[2]  
00:00 [13]โอเรโบร VS ซิริอุส[6]  
00:00 [4]ฮัคเค่น VS ออสเตอร์ซุนด์[9]  
โปรแกรมฟุตบอล เดนมาร์ก ซุปเปอร์ลีก (Danish SAS Ligaen)
00:00 [7]แรนเดอร์ส VS โอเดนเซ่[11]  
โปรแกรมฟุตบอล ตุรกี ซุปเปอร์ลีก (Turkey Super League)
00:00 [11]อลันยาสปอร์ VS กาลาตาซาราย[4]  
โปรแกรมฟุตบอล โรมาเนีย ดิวิชั่น1 (Romania Division1)
00:30 [11]คอนคอร์เดีย เชียจน่า VS โบโตซานี่[8]  
โปรแกรมฟุตบอล บุนเดสลีกา 2 เยอรมัน (รอบเพลย์ออฟ เลื่อนชั้น) (German Bundesliga 2)
01:30 [D2-3]ไอน์ทรัค บราวน์ชไวก์ VS โวล์ฟสบวร์ก[D1-16]  
โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรียบี อิตาลี (รอบเพลย์ออฟเลื่อนชั้น) (Italy Serie B)
01:30 [3]โฟรซิโนเน่ VS คาร์ปิ[7]  
โปรแกรมฟุตบอล สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น (Sweden Superettan)
00:00 [3]เฮลซิงบอร์ก VS ซีเรียนสก้า[11]  
โปรแกรมฟุตบอล ฟินแลนด์ ดิวิชั่น2 (Finland Ykkonen)
22:30 [10]ทีพีเอส VS ยาโร่[6]  
22:30 [2]เอซี โอลู VS คอคคูล่า[4]  
22:30 [1]ฮอนก้า VS GrIFK[8]  
โปรแกรมฟุตบอล ตุรกี ดิวิชั่น 2 (Turkey Division 2)
22:59 [3]เอสคิเซไฮสปอร์ VS กิริซันสปอร์[6]  
01:30 [4]โบลูสปอร์ VS กัซเทป[7]  
โปรแกรมฟุตบอล เอเอฟซี แชมเปี้ยนลีก (AFC Championleague)
01:45 [LP-4]อัล ไอน์ VS เอสเตกฮลัล[PR-2]  
02:00 [LP-3]อัล อาห์ลี ดูไบ VS อัล อาห์ลี[PR-2]  
โปรแกรมฟุตบอล ปารากวัย พรีเมียร์ลีก (Paraguay Premier Division)
05:30 [10]เดปอร์ติโว คาเปียต้า VS อินดิเพนเดนเต้[6]  
06:10 [8]นาซิอองนาล อซุนซิยง VS เจเนแรล ดิแอซ[7]  
โปรแกรมฟุตบอล บราซิล เซเรีย เอ (Brazil Serie A)
06:00 [7]ชาเปโคเอนเซ่ VS อาไว[17]  
โปรแกรมฟุตบอล อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ ดิวิชั่น (Argentina Primera Division)
05:00 [8]เอสตูเดียนเตส(N) VS ยูเนี่ยน ซานตาเฟ่[20]  
07:15 [22]เบเลซ ซาร์สฟิลด์ VS คิลเมส[29]  
โปรแกรมฟุตบอล โคลัมเบีย ดิวิชั่น1 (Colombia Primera Division)
05:30 [20]คอร์ทูลัว VS อ็องเซ่ กัลดาส[16]  
โปรแกรมฟุตบอล ไทยลีก 4 (T4) (ดิวิชั่น2 เดิม + ทีมน้องใหม่)
16:00 [E10]ม.รังสิต เอฟซี VS โคปูน วอริเออร์[E11]  
16:00 [E7]สมุทรปราการ เอฟซี VS บีซีซี เอฟซี[E3]  
16:00 [E9]เกร็กคู ทัพฟ้า VS ม.นอร์ทกรุงเทพ[E1]  
Facebook Comments