โปรแกรมฟุตบอล วันจันทร์ที่ 28 สิงหาคม พ.ศ.2560

โปรแกรมฟุตบอล วันจันทร์ที่ 28 สิงหาคม พ.ศ.2560
โปรแกรมฟุตบอลประจำวันจันทร์ที่ 28 สิงหาคม พ.ศ.2560
โปรแกรมฟุตบอล โปรตุเกส ลีกา ซาเกรส (Portugal Liga Sagres)
02.00 [11]ปอร์ติโมเนนเซ่ VS มาริติโม่[6]  
โปรแกรมฟุตบอล โรมาเนีย ดิวิชั่น1 (Romania Division1)
01.00 [8]โปลิเทคนิก้า อายซี่ VS เซ็บซี่[10]  
โปรแกรมฟุตบอล กรีซ ซูปเปอร์ลีก (Greece Super League)
01.30 [16]ลาริซ่า VS แอสเตราส[14]  
โปรแกรมฟุตบอล อิสราเอล พรีเมียร์ลีก (Israeli Premier League)
00.30 [4]เบต้าเยรูซาเล็ม VS แอชดอด เอ็มเอส[12]  
โปรแกรมฟุตบอล อังกฤษ คอนเฟอเรนช์ (England Conference)
21.00 [3]บอร์เรแฮม VS เร็กซ์แฮม[11]  
21.00 [4]บรอมลี่ย์ VS ซัตตั้น ยูไนเต็ด[2]  
21.00 [18]เชสเตอร์ VS แม็คเคิ่ลสฟิลด์[15]  
21.00 [7]โดเวอร์ แอทเลติก VS เอ็บบ์สฟลีต[12]  
21.00 [10]อีสต์ไลก์ VS อัลเดอร์ชอต[5]  
21.00 [6]เกทส์เฮด VS ฮาลิแฟกซ์[13]  
21.00 [21]กุยเซลีย์ VS ฮาร์ทลี่พูล[23]  
21.00 [9]ไมเด็นเฮด ยูไนเต็ด VS เลย์ตัน โอเรียนท์[8]  
21.00 [14]เมดสโตน ยูไนเต็ด VS ดาเกนแน่ม[1]  
21.00 [22]โซลิฮัลล์ มอร์ VS ทรานเมียร์ โรเวอร์[19]  
21.00 [20]วอคกิ้ง VS ทอร์คีย์ ยูไนเต็ด[24]  
01.45 [17]AFC ฟลายดี้ VS บาร์โรว์[16]  
โปรแกรมฟุตบอล บุนเดสลีกา 2 เยอรมัน (German Bundesliga 2)
01.30 [17]ไกเซอร์สเลาเทิร์น VS ไอน์ทรัค บราวน์ชไวก์[7]  
โปรแกรมฟุตบอล ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศส (France League 2)
01.45 [10]โอร์แลงส์ VS ล็องส์[19]  
โปรแกรมฟุตบอล ลาลีก้า สเปน 2 (Spanish Segunda Division)
02.00 [4]บาร์เซโลน่า 2 VS เตเนริเฟ่[6]  
โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรียบี อิตาลี (Italy Serie B)
01.30 [13]บารี่ VS เชเซน่า[12]  
โปรแกรมฟุตบอล โปรตุเกส ดิวิชั่น2 (Portugal Liga de Honora)
22.59 [20]สปอร์ติ้ง บราก้า 2 VS ไลซอส[8]  
01.30 [17]อคาเดมิก้า โคอิมบร้า VS กิล วิเซนเต้[6]  
โปรแกรมฟุตบอล สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น (Sweden Superettan)
00.00 [10]วาร์นาโม่ VS ออสเตอร์ ไอเอฟ[6]  
00.00 [11]โกเตนเบิร์ก VS เดเกอร์ฟอร์ส[7]  
00.00 [14]แอตวิดาเบิร์ก VS เกเฟล[16]  
โปรแกรมฟุตบอล สวิตเซอร์แลนด์ ดิวิชั่น2 (Swiss Challenge League)
01.00 [3]เนอชาแตล ซามักซ์ VS เอฟซี รัพเพอชวีล[6]  
โปรแกรมฟุตบอล เดนมาร์ก ดิวิชั่น1 (Denmark Division1)
00.00 [2]เวนด์ซิสเซล VS วีบรอก[10]  
โปรแกรมฟุตบอล ฟินแลนด์ ดิวิชั่น2 (Finland Ykkonen)
22.30 [4]เอซี โอลู VS ฮาก้า[6]  
โปรแกรมฟุตบอล เยอรมันรีเจนนอลลีก เหนือ (GER RegN)
22.59 [18]ฮิลเดสไชม์ VS ฮันโนเวอร์ 96(Am)[15]  
01.15 [4]ลูเบ็ค VS เอฟซี อัลโทน่า[11]  
โปรแกรมฟุตบอล อิตาลี C1A (Lega Pro1 Group A)
01.30 [A-15]ออลเบีย VS ปิซ่า[D2-22]  
โปรแกรมฟุตบอล ปารากวัย พรีเมียร์ลีก (Paraguay Premier Division)
06.10 [10]สปอร์ติโว่ ทรินิเดนเซ่ VS ลิเบอร์ตาด อาซันซิออง[6]  
โปรแกรมฟุตบอล บราซิล เซเรีย เอ (Brazil Serie A)
06.00 [15]กอริติบ้า VS วิตอเรีย BA[18]  
โปรแกรมฟุตบอล อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ ดิวิชั่น (Argentina Primera Division)
05.05 [9]นีเวลล์ โอลด์ บอยส์ VS ยูเนี่ยน ซานตา เฟ่[23]  
07.05 [3]เอสตูเดียนเตส VS อาร์เซน่อล ซารานดี้[27]  
โปรแกรมฟุตบอล โคลัมเบีย ดิวิชั่น1 (Colombia Primera Division)
08.00 [19]อัตเลติโก้ บูคารามังก้า VS อาเลียนซ่า เปโตรเลร่า[7]  
Facebook Comments