โปรแกรมฟุตบอล วันจันทร์ที่ 25 เมษายน พ.ศ.2559

โปรแกรมฟุตบอล วันจันทร์ที่ 25 เมษายน พ.ศ.2559
โปรแกรมฟุตบอล วันจันทร์ที่ 25 เมษายน พ.ศ.2559
โปรแกรมฟุตบอล พรีเมียร์ลีกอังกฤษ (Premier League)
02:00 [2]ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ VS เวสต์บรอมวิช[15]
โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรียอา อิตาลี (ITALY SERIE A)
20:00 [3]เอเอส โรม่า VS นาโปลี[2]
22:00 [20]เวโรน่า VS เอซี มิลาน[6]
00:00 [17]คาร์ปิ VS เอ็มโปลี[12]
โปรแกรมฟุตบอล ลาลีกา สเปน (Spanish La Liga : Liga BBVA)
01:30 [6]เซลต้า บีโก้ VS กรานาด้า[17]
โปรแกรมฟุตบอล นอร์เวย์ ดิวิชั่น 1 (Norway – Tippeligaen)
00:00 [6]เฮาเกซุนด์ VS สตาเบ็ค[13]
โปรแกรมฟุตบอล สวีเดน ออลสเวนส์คาน (Sweden Allsvenskan)
00:00 [12]คัลมาร์ VS เฮลซิงบอร์ก[13]
00:00 [10]AIK โซลน่า VS เอล์ฟส์บอร์ก[14]
โปรแกรมฟุตบอล เดนมาร์ก ซุปเปอร์ลีก (Danish SAS Ligaen)
00:00 [7]แรนเดอร์ส VS อัลบอร์ก[4]
โปรแกรมฟุตบอล ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ลีก (Ireland Premier League)
01:45 [5]คอร์ก ซิตี้ VS แชมร็อค โรเวอร์ส[6]
โปรแกรมฟุตบอล ฟินแลนด์ พรีเมียร์ (Finnish Premier : Veikkausliiga)
22:30 [4]HIFK VS พีเอส เคมี่[11]
โปรแกรมฟุตบอล ตุรกี ซุปเปอร์ลีก (Turkey Super League)
00:00 [14]กาเซียนเทปสปอร์ VS เกนเคลอร์บิลิจี้[9]
โปรแกรมฟุตบอล โปแลนด์ ดิวิชั่น1 (Poland Ekstraklasa)
22:59 [3]วิสล่า คราคอฟ VS เนียเชียซ่า[5]
โปรแกรมฟุตบอล อิสราเอล พรีเมียร์ลีก (Israeli Premier League)
00:00 [10]ฮาโปเอล รานาน่า VS ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า[3]
00:55 [3]ฮาโปเอล เบนายซัคนิน VS มัคคาบี้เทลอาวีฟ[1]
โปรแกรมฟุตบอล โรมาเนีย ดิวิชั่น1 (Romania Division1)
21:30 [12]โวลุนตารี่ VS ยูนิเวอร์ซิตาเตีย[8]
00:30 [6]ทาลกู มูเลส VS เอฟซี แอสตร้า[1]
โปรแกรมฟุตบอล โครเอเชีย ดิวิชั่น1 (Croatia Division1)
22:59 [7]สลาเวน เบลูโป้ VS อินเตอร์ ซาเปรซิค[6]
โปรแกรมฟุตบอล บุนเดสลีกา 2 เยอรมัน (German Bundesliga 2)
01:15 [11]ไกเซอร์สเลาเทิร์น VS RB ลีบซิก[2]
โปรแกรมฟุตบอล ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศส (France League2)
01:30 [2]น็องซี่ VS โซโชซ์[16]
โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรียบี อิตาลี (Italy Serie B)
01:30 [8]โนวาร่า VS เปรูจา[11]
โปรแกรมฟุตบอล สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น (Sweden Superettan)
00:30 [8]ออร์ไกร์ท VS เดเกอร์ฟอร์ส[15]
โปรแกรมฟุตบอล สวิตเซอร์แลนด์ ดิวิชั่น2 (Swiss Challenge League)
00:45 [4]เนอชาแตล ซามักซ์ VS วิล 1900 [2]
โปรแกรมฟุตบอล ตุรกี ดิวิชั่น 2 (Turkey Division 2)
22:30 [15]ทับซอน คาราเดน VS กัซเทป[12]
โปรแกรมฟุตบอล ออสเตรีย ดิวิชั่น2 (Austrian Division2)
23:30 [1]LASK ลินซ์ VS แวคเกอร์ ติโรล[3]
โปรแกรมฟุตบอล อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ ดิวิชั่น (Argentina Primera Division)
05:00 [26]ติเกร VS ซาร์เมียนโต้ จูนิน[27]
07:15 [28]คิลเมส VS เทมเปอร์เลย์[21]
Facebook Comments