โปรแกรมฟุตบอล วันจันทร์ที่ 24 เมษายน พ.ศ.2560

โปรแกรมฟุตบอล วันจันทร์ที่ 24 เมษายน พ.ศ.2560
โปรแกรมฟุตบอล วันจันทร์ที่ 24 เมษายน พ.ศ.2560
โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรียอา อิตาลี (ITALY SERIE A)
01:45 [20]เปสคาร่า VS เอเอส โรม่า[2]  
โปรแกรมฟุตบอล ลาลีกา สเปน (Spanish La Liga : Liga BBVA)
01:45 [8]เออิบาร์ VS แอธเลติก บิลเบา[7]  
โปรแกรมฟุตบอล แชมป์เปี้ยนชิพ อังกฤษ (League Championship)
01:45 [2]นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด VS เปรสตัน[11]  
โปรแกรมฟุตบอล โปรตุเกส ลีกา ซาเกรส (Portugal Liga Sagres)
02:00 [16]โมไรเรนเซ่ VS ชาเวซ[8]  
โปรแกรมฟุตบอล นอร์เวย์ ดิวิชั่น 1 (Norway – Tippeligaen)
00:00 [8]เฮาเกซุนด์ VS โมลด์[5]  
โปรแกรมฟุตบอล สวีเดน ออลสเวนส์คาน (Sweden Allsvenskan)
00:00 [1]มัลโม่ VS เยอร์การ์เด้น[11]  
00:00 [6]ซิริอุส VS คัลมาร์[16]  
โปรแกรมฟุตบอล เดนมาร์ก ซุปเปอร์ลีก (Danish SAS Ligaen)
00:00 [12]อาร์ฮุส VS อัลบอร์ก[8]  
โปรแกรมฟุตบอล ฟินแลนด์ พรีเมียร์ (Finnish Premier : Veikkausliiga)
22:30 [9]HIFK VS ลาห์ติ[8]  
โปรแกรมฟุตบอล ตุรกี ซุปเปอร์ลีก (Turkey Super League)
00:00 [1]เบซิคตัส VS อดาน่าสปอร์[18]  
โปรแกรมฟุตบอล อิสราเอล พรีเมียร์ลีก (Israeli Premier League)
01:00 [14]ฮาโปเอล เทล อาวีฟ VS ฮาโปเอล คฟาร์ ซาบา[12]  
โปรแกรมฟุตบอล โรมาเนีย ดิวิชั่น1 (Romania Division1)
22:00 [10]โปลิเทคนิก้า อายซี่ VS ทาลกู มูเลส[14]  
00:30 [2]สเตอัว บูคาเรสต์ VS เอฟซี วิโตรุล[1]  
โปรแกรมฟุตบอล บุนเดสลีกา 2 เยอรมัน (German Bundesliga 2)
01:15 [1]สตุ๊ตการ์ต VS ยูเนี่ยน เบอร์ลิน[4]  
โปรแกรมฟุตบอล ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศส (France League 2)
01:45 [10]เลอ อาฟร์ VS ล็องส์[4]  
โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรียบี อิตาลี (Italy Serie B)
01:30 [20]วิเชนซ่า VS โนวาร่า[11]  
โปรแกรมฟุตบอล โปรตุเกส ดิวิชั่น2 (Portugal Liga de Honora)
22:00 [8]สปอร์ติ้ง บราก้า 2 VS อคาเดมิก้า โคอิมบร้า[11]  
โปรแกรมฟุตบอล สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น (Sweden Superettan)
00:00 [12]เทรลเลบอร์ก VS ออร์ไกร์ท[7]  
โปรแกรมฟุตบอล ไอซ์แลนด์ ซุปเปอร์คัพ (Iceland Super Cup)
02:15 [5]วาลูร์ เรย์ยาวิค VS ฮาฟนาร์ฟยอร์ดูร์[1]  
โปรแกรมฟุตบอล สวิตเซอร์แลนด์ ดิวิชั่น2 (Swiss Challenge League)
00:45 [2]เนอชาแตล ซามักซ์ VS เอฟซี ซูริค[1]  
โปรแกรมฟุตบอล ตุรกี ดิวิชั่น 2 (Turkey Division 2)
21:00 [9]บาลิเคซิสปอร์ VS อัลตินอร์ดู[8]  
22:30 [14]มานิซาสปอร์ VS เดนิซลิสปอร์[12]  
23:30 [15]อูร์ฟาสปอร์ VS กาเซียนเทปสปอร์[16]  
โปรแกรมฟุตบอล กรีซ ดิวิชั่น2(Greece Division2)
20:00 [11]ชาเนีย เอฟซี VS อนาเกนนิซี่ คาร์ดิช[13]  
โปรแกรมฟุตบอล เอเอฟซี แชมเปี้ยนลีก (AFC Championleague)
21:00 [D1-8]บุนยอดกอร์ VS อัล อาห์ลี[PR-3]  
22:00 [PR-1]อัล ฮิลาล(N) VS เพอร์เซโปลิส[PR-1]  
22:35 [LP-5]อัล วาห์ดา VS อัล เรย์ยาน[D1-3]  
22:59 [PR-4]ซบ อฮัน VS อัล ไอน์[LP-4]  
โปรแกรมฟุตบอล อิตาลี C1B (Lega Pro1 Group B)
01:30 [11]อัลบิโนเลฟเฟ่ VS ปอร์เดโนเน่[3]  
01:45 [2]ปาร์ม่า VS ซุดติโรล อัลโต้[14]  
โปรแกรมฟุตบอล อียิปต์ พรีเมียร์ลีก (Egyptian Premier League)
22:00 [4]เอล มาสรี่ VS ซามาเลก[3]  
01:00 [1]เอล อาห์ลี VS แทนต้า[13]  
โปรแกรมฟุตบอล ปารากวัย พรีเมียร์ลีก (Paraguay Premier Division)
06:10 [8]เจเนแรล ดิแอซ VS อินดิเพนเดนเต้[6]  
โปรแกรมฟุตบอล อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ ดิวิชั่น (Argentina Primera Division)
05:00 [20]ปาโตรนาโต้ ปาราน่า VS โอลิมโป บาเฮีย[22]  
07:15 [7]โคลอน VS ติเกร[24]  
Facebook Comments