โปรแกรมฟุตบอล วันจันทร์ที่ 2 พฤษภาคม พ.ศ.2559

โปรแกรมฟุตบอล วันจันทร์ที่ 2 พฤษภาคม พ.ศ.2559
โปรแกรมฟุตบอล วันจันทร์ที่ 2 พฤษภาคม พ.ศ.2559
โปรแกรมฟุตบอล พรีเมียร์ลีกอังกฤษ (Premier League)
02:00 [10]เชลซี VS ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์[2]
โปรแกรมฟุตบอล บุนเดสลีกา เยอรมัน (Germany BundesLiga)
01:15 [17]แวร์เดอร์ เบรเมน VS สตุ๊ตการ์ต[15]
โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรียอา อิตาลี (ITALY SERIE A)
00:00 [11]เจนัว VS เอเอส โรม่า[3]
02:00 [2]นาโปลี VS อตาลันต้า[13]
โปรแกรมฟุตบอล ลาลีกา สเปน (Spanish La Liga : Liga BBVA)
01:30 [10]มาลาก้า VS เลบานเต้[20]
โปรแกรมฟุตบอล แชมป์เปี้ยนชิพ อังกฤษ (League Championship)
20:30 [3]ไบรท์ตัน VS ดาร์บี้ เค้าท์ตี้[5]
22:45 [2]เบิร์นลี่ย์ VS ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์ส[13]
โปรแกรมฟุตบอล ไอร์แลนด์ ลีก คัพ (League of Ireland Cup)
21:00 [PR-10]เบรย์ วันเดอเรอร์ส VS เซนต์ แพตทริคส์[PR-6]
22:59 [D1-4]เชลบอร์น VS แชมร็อค โรเวอร์ส[PR-5]
01:45 [PR-2]คอร์ก ซิตี้ VS เดอร์รี่ ซิตี้[PR-3]
โปรแกรมฟุตบอล นอร์เวย์ ดิวิชั่น 1 (Norway – Tippeligaen)
00:00 [13]โบโด กลิมท์ VS ชาร์ปบอร์ก 08 [9]
โปรแกรมฟุตบอล สวีเดน ออลสเวนส์คาน (Sweden Allsvenskan)
00:00 [1]นอร์โคปิ้ง VS เฮลซิงบอร์ก[5]
00:00 [15]เกเฟล VS โกเตนเบิร์ก[8]
00:00 [14]คัลมาร์ VS โอเรโบร[2]
00:00 [10]AIK โซลน่า VS ยอนโคปิ้ง[4]
00:00 [6]เยอร์การ์เด้น VS ออสเตอร์ซุนด์[11]
โปรแกรมฟุตบอล เดนมาร์ก ซุปเปอร์ลีก (Danish SAS Ligaen)
00:00 [10]เอสเบิร์ก VS โอเดนเซ่[6]
โปรแกรมฟุตบอล สก็อตแลนด์ พรีเมียร์ลีก (Scottish Premier League)
01:45 [7]ดันดี VS ดันดี ยูไนเต็ด[12]
โปรแกรมฟุตบอล ตุรกี ซุปเปอร์ลีก (Turkey Super League)
00:00 [8]คาซิมปาซ่า VS ออสมันริสปอร์[5]
โปรแกรมฟุตบอล โรมาเนีย ดิวิชั่น1 (Romania Division1)
22:00 [4]เอฟซี วิโตรุล VS ทาลกู มูเลส[6]
00:30 [1]เอฟซี แอสตร้า VS ดินาโม บูคาเรสต์[2]
โปรแกรมฟุตบอล ไอซ์แลนด์ เป๊ปซี่ พรีเมียร์ (Iceland Pepsi Premier League)
02:15 [3]เคอาร์ เรย์ยาวิค VS ไวกิงเกอร์ เรยาวิค[9]
02:15 [4]เซนจาร์นาน การ์ดาแบร์ VS ฟีลเคียร์[8]
โปรแกรมฟุตบอล โปรตุเกส ลีกคัพ (Portugal League Cup)
01:45 [1]เบนฟิก้า VS บราก้า[4]
โปรแกรมฟุตบอล โปแลนด์ คัพ (Poland Cup)
21:00 [7]เลช พอซนาน(N) VS ลีเกีย วอร์ซอว์[2]
โปรแกรมฟุตบอล ลีกวัน อังกฤษ (League One England)
18:15 [4]วอลซอลล์ VS ฟลีตวู้ด ทาวน์[20]
โปรแกรมฟุตบอล บุนเดสลีกา 2 เยอรมัน (German Bundesliga 2)
23:30 [9]คาร์ลสรูห์ VS แซนด์เฮาเซ่น[12]
โปรแกรมฟุตบอล ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศส (France League2)
01:30 [16]วาล็องเซียนส์ VS น็องซี่[1]
โปรแกรมฟุตบอล ลาลีก้า สเปน 2 (Spanish Segunda Division)
01:30 [22]แอธเลติก บิลเบา 2 VS เลกาเนส[1]
โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรียบี อิตาลี (Italy Serie B)
01:30 [9]เชเซน่า VS โปร เวอร์เซลลี่[16]
โปรแกรมฟุตบอล สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น (Sweden Superettan)
00:00 [6]ซิริอุส VS AFC ยูไนเต็ด[2]
00:00 [13]เทรลเลบอร์ก VS ซีเรียนสก้า[15]
โปรแกรมฟุตบอล เวลส์ คัพ(Wales Cup)
22:15 [1]เดอะ นิว เซนต์ส VS แอร์บัส[6]
โปรแกรมฟุตบอล สวิตเซอร์แลนด์ ดิวิชั่น2 (Swiss Challenge League)
00:45 [6]เอฟซี ชาฟฟ์เฮาเซ่น VS เลอ มอนท์ ลอแซนเน่[10]
โปรแกรมฟุตบอล อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ ดิวิชั่น (Argentina Primera Division)
02:00 [10]โรซาริโอ เซ็นทรัล VS กิมนาเซีย[14]
05:00 [22]ติเกร VS ลานุส[1]
07:15 [25]เทมเปอร์เลย์ VS แอดเลติโก ทูคูแมน[5]
Facebook Comments