ผลฟุตบอล วันเสาร์ที่ 27 กุมภาพันธ์ พ.ศ.2559

ผลฟุตบอล วันเสาร์ที่ 27 กุมภาพันธ์ พ.ศ.2559
ผลฟุตบอล วันเสาร์ที่ 27 กุมภาพันธ์ พ.ศ.2559
โปรแกรมฟุตบอล พรีเมียร์ลีกอังกฤษ (Premier League)
19:45

[7]เวสต์แฮมยูไนเต็ด

VS ซันเดอร์แลนด์[19]

1-0
22:00

[6]เซาแธมป์ตัน

VS เชลซี[12]

1-2
22:00

[1]เลสเตอร์ ซิตี้

VS นอริช ซิตี้[17]

1-0
22:00

[9]วัตฟอร์ด

VS บอร์นมัธ[15]

0-0
22:00

[10]สโต๊ค ซิตี้

VS แอสตัน วิลล่า[20]

2-1
00:30

[14]เวสต์บรอมวิช

VS คริสตัล พาเลซ[13]

3-2
โปรแกรมฟุตบอล บุนเดสลีกา เยอรมัน (Germany BundesLiga)
21:30

[8]โวล์ฟสบวร์ก

VS บาเยิร์น มิวนิค[1]

0-2
21:30

[12]ฮัมบูร์ก

VS อิงโกลสตัดท์[10]

1-1
21:30

[11]สตุ๊ตการ์ต

VS ฮันโนเวอร์ 96 [18]

1-2
21:30

[16]แวร์เดอร์ เบรเมน

VS ดาร์มสตัดท์[14]

2-2
โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรียอา อิตาลี (ITALY SERIE A)
00:00

[10]เอ็มโปลี

VS เอเอส โรม่า[4]

1-3
02:45

[6]เอซี มิลาน

VS โตริโน่[11]

1-0
โปรแกรมฟุตบอล ลาลีกา สเปน (Spanish La Liga : Liga BBVA)
22:00

[3]เรอัล มาดริด

VS แอตเลติโก้ มาดริด[2]

0-1
00:15

[17]สปอร์ติ้ง กิฆอน

VS เอสปันญ่อล[16]

2-4
00:15

[14]เกตาเฟ่

VS เซลต้า บีโก้[6]

0-1
02:30

[13]เรอัล เบติส

VS ราโย่ บาเยกาโน่[15]

2-2
04:05

[9]เรอัล โซเซียดาด

VS มาลาก้า[12]

1-1
โปรแกรมฟุตบอล ลีกเอิง ฝรั่งเศส (France League1)
22:59

[15]มงต์เปลลิเย่ร์

VS ลีลล์[12]

3-0
02:00

[16]แก็งก็อง

VS อองเช่ร์[9]

2-2
02:00

[19]ตูลูส

VS แรนส์[8]

1-2
02:00

[20]ทรัวส์

VS ลอริยองต์[13]

0-1
02:00

[17]แร็งส์

VS บอร์กโดซ์[10]

4-1
โปรแกรมฟุตบอล แชมป์เปี้ยนชิพ อังกฤษ (League Championship)
19:30

[15]วูล์ฟแฮมป์ตัน

VS ดาร์บี้ เค้าท์ตี้[5]

2-1
22:00

[19]แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส

VS มิลตัน คียนส์ ดอนส์[21]

3-2
22:00

[23]โบลตัน

VS เบิร์นลี่ย์[2]

1-2
22:00

[8]คาร์ดิฟฟ์ซิตี้

VS เปรสตัน[9]

2-1
22:00

[24]ชาร์ลตัน แอธเลติก

VS เร้ดดิ้ง[14]

3-4
22:00

[18]ฟูแล่ม

VS มิดเดิลสโบรห์[3]

0-2
22:00

[16]ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์

VS อิปสวิช[10]

0-1
22:00

[12]น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์

VS บริสตอล ซิตี้[20]

1-2
22:00

[13]ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์ส

VS เบอร์มิงแฮม[7]

2-0
22:00

[22]ร็อตเธอร์แฮม

VS เบรนท์ฟอร์ด[11]

2-1
โปรแกรมฟุตบอล ฮอลแลนด์ พรีเมียร์ (Netherlands Eredivisie)
00:30

[13]เอฟซี ทเวนเต้

VS โกรนิงเก้น[10]

2-0
01:45

[18]คัมบูร์

VS ซโวลเล่[9]

1-0
01:45

[1]พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น

VS เดน ฮาก[11]

2-0
02:45

[6]วิเทสส์

VS วิลเล่ม ทเว[15]

0-1
โปรแกรมฟุตบอล โปรตุเกส ลีกา ซาเกรส (Portugal Liga Sagres)
23:15

[16]เบาวิสต้า

VS ริโอ อาฟ[6]

1-2
01:30

[5]อารัวก้า

VS บราก้า[4]

0-0
03:45

[11]เอสโตริล

VS วิตอเรีย เซตูบัล[9]

3-0
โปรแกรมฟุตบอล เดนมาร์ก ซุปเปอร์ลีก (Danish SAS Ligaen)
22:00

[6]แรนเดอร์ส

VS ซอนเดอร์ไจสกี[4]

1-1
โปรแกรมฟุตบอล สวิต ซูเปอร์ ลีก (Switzerland Super League)
23:45

[7]เอฟซี ซิยง

VS ลูเซิร์น[5]

3-1
02:00

[8]เอฟซี ซูริค

VS ยัง บอยส์[3]

0-1
โปรแกรมฟุตบอล สก็อตแลนด์ พรีเมียร์ลีก (Scottish Premier League)
22:00

[4]รอสส์ เคาน์ตี้

VS ดันดี ยูไนเต็ด[12]

0-3
22:00

[6]ดันดี

VS อินเวอร์เนสส์[7]

1-1
22:00

[2]อเบอร์ดีน

VS เซนต์ จอห์นสโตน[5]

1-1
22:00

[9]มาเธอร์เวลล์

VS แพททริค ทริสเทล[8]

3-1
22:00

[3]ฮาร์ทส์

VS คิลมาร์น็อค[11]

1-0
โปรแกรมฟุตบอล ตุรกี ซุปเปอร์ลีก (Turkey Super League)
18:30

[13]ริเซสปอร์

VS คาซิมปาซ่า[7]

2-0
18:30

[17]เมอร์ซิน

VS คอนยาสปอร์[5]

0-2
21:00

[18]เอสคิเซไฮสปอร์

VS บูร์ซาสปอร์[12]

0-1
โปรแกรมฟุตบอล เบลเยี่ยมโปรลีก (Belgium Pro League)
00:00

[16]อุด-เฮเวอร์ลี ลิวเวน

VS ออสเทนเด้[4]

4-1
02:00

[15]เวสเตอร์โล

VS เปรูเวลซ์[14]

2-2
02:00

[9]เมเชเลน

VS คอร์ไทรจ์[10]

0-2
02:30

[12]แซงต์ ทรุยด็อง

VS ซูลเต้ วาเรเกม[7]

1-2
โปรแกรมฟุตบอล ออสเตรีย บุนเดสลีก้า (Austrian Bundesliga)
22:00

[7]SV รีด

VS สตวร์มกราซ[4]

0-1
00:30

[6]แมตเตอร์สเบิร์ก

VS วูล์ฟเบอร์เกอร์[10]

1-1
00:30

[8]เรนดอร์ฟ อัลทัช

VS แอดมิร่า[5]

1-2
โปรแกรมฟุตบอล โครเอเชีย ดิวิชั่น1 (Croatia Division1)
21:00

[9]โอซีเยค

VS โลโคโมติวา ซาเกร็บ[5]

1-3
22:59

[2]ริเยก้า

VS ไฮจ์ดุ๊ก สปลิต[3]

1-0
โปรแกรมฟุตบอล บุนเดสลีกา 2 เยอรมัน (German Bundesliga 2)
19:00

[2]ไฟร์บวร์ก

VS ไกเซอร์สเลาเทิร์น[7]

2-0
19:00

[5]โบคุ่ม

VS SV แซนด์เฮาเซ่น[8]

3-2
19:00

[17]1860 มิวนิค

VS ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ[15]

3-2
โปรแกรมฟุตบอล ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศส (France League2)
20:00

[3]เรด สตาร์ 93

VS นีมส์[16]

1-0
โปรแกรมฟุตบอล ลาลีก้า สเปน 2 (Spanish Segunda Division)
00:00

[22]แอธเลติก บิลเบา 2

VS พอนเฟร์ราดิน่า[16]

4-2
00:00

[14]นูมานเซีย

VS อัลคอลคอน[7]

1-1
00:00

[21]ยูอี ยาโกสเตรา

VS คิโรน่า[13]

0-1
02:15

[4]คอร์โดบ้า

VS โอซาซูน่า[8]

0-1
โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรียบี อิตาลี (Italy Serie B)
21:00

[11]แตร์นาน่า

VS สเปเซีย[8]

1-2
21:00

[10]อเวลลิโน่

VS ลิวอร์โน่[15]

2-1
21:00

[20]แลนซีอาโน

VS บารี[6]

1-0
21:00

[14]ลาติน่า คาลชิโอ้

VS โมเดน่า[18]

0-1
21:00

[9]เบรสชา

VS โคโม่[22]

2-1
21:00

[2]โครโตเน่

VS วิเชนซ่า[17]

2-0
21:00

[12]ทราปานี่

VS ซาแลร์นิตาน่า[21]

1-1
21:00

[7]วีร์ตุส เอ็นเตลล่า

VS เปรูจา[13]

2-1
21:00

[3]เปสคาร่า

VS อัสโคลี่[16]

2-2
Facebook Comments