ผลฟุตบอล วันอาทิตย์ที่ 6 มีนาคม พ.ศ.2559

ผลฟุตบอล วันอาทิตย์ที่ 6 มีนาคม พ.ศ.2559
ผลฟุตบอล วันอาทิตย์ที่ 6 มีนาคม พ.ศ.2559
แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน
โปรแกรมฟุตบอล พรีเมียร์ลีกอังกฤษ (Premier League)
20:30[14]คริสตัล พาเลซVSลิเวอร์พูล[8]1-2
22:59[13]เวสต์บรอมวิชVSแมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด[5]1-0
โปรแกรมฟุตบอล บุนเดสลีกา เยอรมัน (Germany BundesLiga)
21:30[5]ไมนซ์VSดาร์มสตัดท์[14]0-0
23:30[11]ฮัมบูร์กVSแฮร์ธ่า เบอร์ลิน[3]2-0
โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรียอา อิตาลี (ITALY SERIE A)
18:30[12]โตริโน่VSลาซิโอ้[8]1-1
21:00[13]อตาลันต้าVSยูเวนตุส[1]0-2
21:00[7]ซัสเซาโล่VSเอซี มิลาน[6]2-0
21:00[9]โบโลญญ่าVSคาร์ปิ[19]0-0
21:00[15]เจนัวVSเอ็มโปลี[11]1-0
21:00[18]โฟรซิโนเน่VSอูดิเนเซ่[14]2-0
02:45[5]อินเตอร์ มิลานVSปาแลร์โม่[17]3-1
โปรแกรมฟุตบอล ลาลีกา สเปน (Spanish La Liga : Liga BBVA)
18:00[13]เรอัล เบติสVSกรานาด้า[18]2-0
22:00[8]เออิบาร์VSบาร์เซโลน่า[1]0-4
00:15[19]สปอร์ติ้ง กิฆอนVSแอธเลติก บิลเบา[7]0-2
00:15[10]เรอัล โซเซียดาดVSเลบานเต้[20]1-1
02:30[9]บาเลนเซียVSแอตเลติโก้ มาดริด[2]1-3
โปรแกรมฟุตบอล ลีกเอิง ฝรั่งเศส (France League1)
20:00[13]โอลิมปิก มาร์กเซยVSตูลูส[19]1-1
22:59[6]แรนส์VSน็องต์[8]4-1
03:00[4]โอลิมปิก ลียงVSแก็งก็อง[16]5-1
โปรแกรมฟุตบอล ฮอลแลนด์ พรีเมียร์ (Netherlands Eredivisie)
18:30[8]ไนจ์เมเก้นVSเฮราเคิ่ลส์ อัลมีโร่[6]1-0
20:30[14]โรด้า เจซีVSวิเทสส์[7]1-2
20:30[4]AZ อัลค์ม่าร์VSเอ็กเซลซิเออร์[16]2-0
20:30[15]วิลเล่ม ทเวVSอาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม[2]0-4
22:45[3]เฟเยนูร์ดVSคัมบูร์[17]3-1
โปรแกรมฟุตบอล โปรตุเกส ลีกา ซาเกรส (Portugal Liga Sagres)
22:59[14]อูเนียว มาไดร่าVSเบเลเนนส์[12]0-0
22:59[18]ทอนเดล่าVSอารัวก้า[6]0-1
22:59[11]วิตอเรีย เซตูบัลVSโมไรเรนเซ่[15]0-1
22:59[16]เบาวิสต้าVSนาซิอองนาล[13]0-1
01:15[17]อคาเดมิก้า โคอิมบร้าVSวิตอเรีย กิมาไรส์[7]2-0
03:30[4]บราก้าVSปอร์โต้[3]3-1
โปรแกรมฟุตบอล เดนมาร์ก ซุปเปอร์ลีก (Danish SAS Ligaen)
19:00[11]เอสเบิร์กVSแรนเดอร์ส[6]1-0
22:00[4]ซอนเดอร์ไจสกีVSบรอนด์บี้[5]3-1
00:00[10]อาร์ฮุสVSเอฟซี โคเปนเฮเก้น[1]0-0
โปรแกรมฟุตบอล สวิต ซูเปอร์ ลีก (Switzerland Super League)
19:45[4]เอฟซี ซิยงVSวาดุซ[10]2-0
22:00[3]ยัง บอยส์VSลูเซิร์น[7]5-2
โปรแกรมฟุตบอล ตุรกี ซุปเปอร์ลีก (Turkey Super League)
18:30[7]คาซิมปาซ่าVSอันตัลยาสปอร์[13]2-1
21:00[5]กาลาตาซารายVSอิสตันบูล บูยูคเซ็ค[4]3-3
00:00[3]คอนยาสปอร์VSแทร็บซอนสปอร์[14]2-0
00:00[6]อัคฮีซาร์ เบเลดิเยสปอร์VSเฟเนร์บาห์เช่[1]0-3
โปรแกรมฟุตบอล ออสเตรีย บุนเดสลีก้า (Austrian Bundesliga)
22:30[9]เรนดอร์ฟ อัลทัชVSราปิด เวียนนา[1]0-0
โปรแกรมฟุตบอล รัสเซีย พรีเมียร์ลีก (Russian Premier League)
21:00[7]เทเลค กรอซนี่ย์VSโลโคโมทีฟ มอสโก[3]2-1
23:30[1]ซีเอสเคเอ มอสโกVSสปาร์ตัก มอสโก[6]1-0
โปรแกรมฟุตบอล กรีซ ซูปเปอร์ลีก (Greece Super League)
20:00[16]แพนทรากิกอสVSพีเอโอเค ซาโลนิก้า[4]2-1
22:15[9]ซานธีVSAEL คาลโลนี่[15]0-0
22:15[14]วีเรีย เอฟซีVSเลวาเดียกอส[7]0-0
00:30[3]พานาธิไนกอสVSอโตรมิตอส[13]2-0
โปรแกรมฟุตบอล สกอตแลนด์ เอฟเอคัพ (Scotland FA Cup)
19:00[PR-1]เซลติกVSกรีน็อค มอร์ตัน[CH-6]3-0
21:00[CH-2]ฮิเบอร์เนี่ยนVSอินเวอร์เนสส์[PR-8]1-1
โปรแกรมฟุตบอล บุนเดสลีกา 2 เยอรมัน (German Bundesliga 2)
19:30[6]ไอน์ทรัค บราวน์ชไวก์VSดุ๊ยส์บวร์ก[18]1-1
19:30[5]โบคุ่มVSอาร์มีเนีย บีเลเฟลด์[13]2-2
19:30[8]ไฮน์เดนเฮลม์VSซังค์ เพาลี[4]2-0
โปรแกรมฟุตบอล ลาลีก้า สเปน 2 (Spanish Segunda Division)
18:00[2]อลาเบสVSเรอัล ซาราโกซ่า[7]0-0
22:59[11]บายาโดลิดVSฮูเอสก้า[17]0-1
22:59[8]อัลคอลคอนVSกิมนาสติก[4]1-1
22:59[16]พอนเฟร์ราดิน่าVSนูมานเซีย[15]1-0
22:59[13]เตเนริเฟ่VSอัลเมเรีย[19]0-0
01:15[20]อัลบาเซเต้VSเลกาเนส[1]0-3
โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรียบี อิตาลี (Italy Serie B)
23:30[17]โมเดน่าVSลิวอร์โน่[16]1-0
โปรแกรมฟุตบอล ฮอลแลนด์ ดิวิชั่น 2 (Holland Division 2)
20:30[6]โวเลนดัมVSมาสทริสช์[11]0-1
โปรแกรมฟุตบอล ไทยแลนด์พรีเมียร์ลีก (Thailand premier league)
18.00[13]แบงค็อก ยูไนเต็ดVSบุรีรัมย์ ยูไนเต็ด[10]3-5
18.00[12]ราชบุรี มิตรผลVSบีบีซียู เอฟซี[9]2-0
19.00[7]ชลบุรี เอฟซีVSพัทยา ยูไนเต็ด[11]2-1
20.00[8]บางกอกกล๊าส เอฟซีVSโอสถสภา M150 [14]4-1
โปรแกรมฟุตบอล ไทยดิวิชั่น1 (Thai Division 1)
18.00[8]บางกอก เอฟซีVSอ่างทอง เอฟซี[14]0-2
18.00[9]ประจวบ เอฟซีVSสงขลา ยูไนเต็ด[12]2-2
19.00[10]ปตท. ระยองVSอุบล ยูเอ็มที[13]0-2
Facebook Comments