ผลฟุตบอล วันศุกร์ที่ 4 มีนาคม พ.ศ.2559

ผลฟุตบอล วันศุกร์ที่ 4 มีนาคม พ.ศ.2559
แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน
โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรียอา อิตาลี (ITALY SERIE A)
02.45[3]เอเอส โรม่าVSฟิออเรนติน่า[4]4-1
โปรแกรมฟุตบอล ลีกเอิง ฝรั่งเศส (France League1)
02.30[4]ก็องVSโมนาโก[2]2-2
โปรแกรมฟุตบอล แชมป์เปี้ยนชิพ อังกฤษ (League Championship)
02.45[3]มิดเดิลสโบรห์VSวูล์ฟแฮมป์ตัน[13]2-1
โปรแกรมฟุตบอล ฮอลแลนด์ พรีเมียร์ (Netherlands Eredivisie)
02.00[13]เดน ฮากVSเอฟซี ทเวนเต้[12]2-1
โปรแกรมฟุตบอล โปรตุเกส ลีกา ซาเกรส (Portugal Liga Sagres)
03.30[8]ปากอส เดอ เฟอร์ไรร่าVSมาริติโม่[11]2-2
โปรแกรมฟุตบอล เดนมาร์ก ซุปเปอร์ลีก (Danish SAS Ligaen)
00.00[2]อัลบอร์กVSโอเดนเซ่[7]0-1
โปรแกรมฟุตบอล ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ลีก (Ireland Premier League)
02.45[2]คอร์ก ซิตี้VSโบฮีเมี่ยนส์[5]2-0
02.45[4]เซนต์ แพตทริคส์VSกัลเวย์ ยูไนเต็ด[10]1-3
02.45[D1-2]ฟินน์ ฮาร์ปส์VSเดอร์รี่ ซิตี้[7]2-1
02.45[D1-1]เว็กซ์ฟอร์ด(เยาวชน)VSลองฟอร์ด ทาวน์[6]0-2
โปรแกรมฟุตบอล ตุรกี ซุปเปอร์ลีก (Turkey Super League)
01.00[17]เมอร์ซินVSชีวาสสปอร์[16]1-0
โปรแกรมฟุตบอล เบลเยี่ยมโปรลีก (Belgium Pro League)
02.30[2]เก้นท์VSอุด-เฮเวอร์ลี ลิวเวน[14]1-1
โปรแกรมฟุตบอล โปแลนด์ ดิวิชั่น1 (Poland Ekstraklasa)
00.00[11]ป๊อดเบสคิดเซียVSโคโรน่า[13]1-1
02.30[15]วิสล่า คราคอฟVSปิแอส กลิวิส[2]1-1
โปรแกรมฟุตบอล อังกฤษ คอนเฟอเรนช์ (England Conference)
02.45[2]ฟอเรสต์กรีนVSกริมสบี้ ทาวน์[3]0-1
โปรแกรมฟุตบอล บุนเดสลีกา 2 เยอรมัน (German Bundesliga 2)
00.30[15]ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟVSคาร์ลสรูห์[10]0-1
00.30[16]1860 มิวนิคVSSV แซนด์เฮาเซ่น[12]3-2
02.30[3]เนิร์นแบร์กVSไกเซอร์สเลาเทิร์น[9]2-1
โปรแกรมฟุตบอล ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศส (France League2)
02.00[10]อฌักซิโอ้VSปารีส เอฟซี[20]0-0
02.00[8]โอแซร์VSนิออร์ท[17]1-1
02.00[15]เอวิย็องVSดิฌง[1]1-2
02.00[4]เลอ อาฟร์VSวาล็องเซียนส์[14]3-2
02.00[16]นีมส์VSบูร์ก แปรองนาส[13]1-1
02.00[9]แบรสต์VSเกรไตล์[19]2-1
02.00[12]ลาวาลVSล็องส์[7]1-1
โปรแกรมฟุตบอล ฮอลแลนด์ ดิวิชั่น 2 (Holland Division 2)
02.00[17]อัลเมเร่ ซิตี้VSอาแจกซ์(เยาวชน)[8]2-1
02.00[14]ดอร์เดรชท์VSวาลไวก์[19]1-2
02.00[18]เอฟซี ออสส์VSสปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม[1]1-2
02.00[7]โก อเฮด อีเกิ้ลส์VSเอ็มเมน[6]0-0
02.00[12]เฮลมอนด์ สปอร์ตVSเอฟซี ไอนด์โฮเฟ่น[3]1-2
02.00[4]เอ็นเอซี เบรด้าVSอาชิเลส[9]3-1
02.00[11]เทลสตาร์VSวีวีวี เวนโล[2]2-2
โปรแกรมฟุตบอล ออสเตรีย ดิวิชั่น2 (Austrian Division2)
00.30[8]คัพเฟ่นเบิร์กVSเอฟซี ไลเฟริ่ง[4]2-1
00.30[6]ออสเตรีย คลาเกนเฟิร์ตVSทีม เฟอ ไวน์[10]1-2
00.30[9]ออสเตรีย ซัลซ์บวร์กVSวีเนอร์ นูชตัดท์[7]2-2
00.30[5]ออสเตรีย ลัสเตนัวVSซังค์ พอลเท่น[2]4-2
02.30[1]แวคเกอร์ ติโรลVSLASK ลินซ์[3]1-1
Facebook Comments