ผลฟุตบอล วันพุธที่ 6 กรกฎาคม พ.ศ.2559

ผลฟุตบอล วันพุธที่ 6 กรกฎาคม พ.ศ.2559
ผลฟุตบอล วันพุธที่ 6 กรกฎาคม พ.ศ.2559
โปรแกรมฟุตบอล ยูโร 2016 รอบ4ทีมสุดท้าย แข่งที่ฝรั่งเศส (EURO2016)
02:00 [F3][8]โปรตุเกส(N) VS เวลส์[26][B1] 2 – 0
โปรแกรมฟุตบอล ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ลีก (UEFA Champions League 2016-2017)
00:00 [D1-2]ลินคอล์น เรด อิมป์ส VS ฟลอร่า ทาลลินน์[D1-3] 2 – 0
โปรแกรมฟุตบอล ยูโรป้า ลีก (UEFA Europa League 2016-2017)
22:45 [D1-2]เอฟซี อินโฟเนท(N) VS ฮาร์ทส์[PR-3] 2 – 4
โปรแกรมฟุตบอล ฟินแลนด์ ดิวิชั่น2 (Finland Ykkonen)
23:30 [6]ทีพีเอส VS คอคคูล่า[1] 2 – 1
โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตรสโมสร (Club Friendly)
16:00 [D1-9]โบฮีเมี่ยนส์ 1905 VS เอฟเค บานิค[D2-4] 1 – 1
18:00 [Reg-3]วิคตอเรีย โคโลญจน์ VS ฮันโนเวอร์ 96 (RegN)[8] 6 – 0
20:00 [D1-1]วิคตอเรีย พัลเซ่น VS อัสติ นาดลาเบม[D2-8] 4 – 4
23:30 [D1-1]คลับบรูซ VS ชักตาร์ โดเน็ตส์ก[D1-2] 2 – 2
22:59 [D1-1]เฟเรนซ์วารอซี่ VS สตองดาร์ด ลีแอช[D1-7] 0 – 0
23:40 [D3-4]มักเดเบิร์ก VS โอเดนเซ่[SASL-7] 1 – 1
22:59 [D1-1]ดินาโม ซาเกร็บ VS โคเปนเฮเก้น[SASL-1] 1 – 0
00:00 [D1-10]ไนจ์เมเก้น(N) VS สเตอัว บูคาเรสต์[D1-2] 0 – 1
00:00 [D2-7]อุด-เฮเวอร์ลี ลิวเวน VS อันเดอร์เลชท์[D1-3] 1 – 4
00:00 [D1-13]เอฟซี ทเวนเต้ VS นอร์ดเจลแลนด์[SASL-9] 0 – 1
00:00 [D2-2]เซอร์เคอร์ บรูซ VS เวสเตอร์โล[D1-15] 3 – 1
00:00 [D1-1]โอลิมปิจา ลจุบจาน่า VS เซลติก[PR-1] 1 – 2
01:45 [Conf-20]กุยเซลีย์ VS ฮัดเดอร์ฟิลด์[LCH-19] 0 – 1
07:20 [D1-5]ชาเรสตัน แบทเตอร์รี่ VS กลาสโกว์ เรนเจอร์ส[CH-1] 1 – 2
07:00 [MLS-10]นิวยอร์ก เร้ด บูลล์ส VS คลับ อเมริกา[D1-4] 2 – 0
โปรแกรมฟุตบอล บราซิล คัพ (Brazil Cup)
05:30 [D1-15]ฟิกูเรนเซ่ VS แซมปายโอ้[D2-19] 1 – 0
07:45 [D1-13]วิตอเรีย BA VS ครูไซโร่[D1-14] 1 – 2
โปรแกรมฟุตบอล โคปา ลิเบอร์ตาดอเรส รอบ8ทีมสุดท้าย นัดที่2 (COPA LIBERTADORES 2016 )
07:45 [D1-10]เซาเปาโล VS อัตเลติโก นาซิอองนาล[D1-7] 0 – 2
โปรแกรมฟุตบอล อเมริกา เมเจอร์ลีก (American Major League)
06:30 [16]นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น VS นิวยอร์ก ซิตี้ เอฟซี[4] 0 – 1
โปรแกรมฟุตบอล โตโยต้า ลีก คัพ (Toyota League Cup 2016)
17:30 [D2A-8]ตาก ซิตี้ VS แบงค็อก ยูไนเต็ด[PR-2] 1 – 1
18:00 [D1-13]ลำปาง เอฟซี VS พัทยา ยูไนเต็ด[PR-11] 3 – 0
18:00 [D1-5]สงขลา ยูไนเต็ด VS โอสถสภา M150[PR-17] 2 – 1
18:00 [D1-2]การท่าเรือ เอฟซี VS บีอีซี เทโรศาสนะ[PR-8] 2 – 1
18:00 [D2G-3]เกษตรศาสตร์ เอฟซี VS บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด[PR-5] 0 – 2
18:00 [D1-1]อุบล ยูเอ็มที VS เมืองทอง ยูไนเต็ด[PR-1] 1 – 2
19:00 [PR-7]ชลบุรี เอฟซี VS ศรีสะเกษ เอฟซี[PR-12] 1 – 1
19:20 [D1-12]กระบี่ เอฟซี VS สุโขทัย เอฟซี[PR-9] 3 – 1
Facebook Comments