ผลฟุตบอล วันพุธที่ 23 มีนาคม พ.ศ.2559

ผลฟุตบอล วันพุธที่ 23 มีนาคม พ.ศ.2559
ผลฟุตบอล วันพุธที่ 23 มีนาคม พ.ศ.2559
โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตรทีมชาติ (INTERNATIONAL FRIENDLY)
00:00 [18]โครเอเชีย VS อิสราเอล[69] 2-0
00:00 [54]สโลวีเนีย VS มาซิโดเนีย[138] 1-0
01:00 [16]โรมาเนีย VS ลิธัวเนีย[128] 1-0
02:00 [209]ยิบรอลตาร์ VS ลิกเตนสไตน์[163] 0-0
02:45 [32]โปแลนด์ VS เซอร์เบีย[50] 1-0
โปรแกรมฟุตบอล เยาวชนชิงแชมป์แห่งชาติยุโรป อายุไม่เกิน21ปี (UEFA U21)
22:59 มอลโดว่า(U21) VS เบลเยี่ยม(U21) 0-2
00:00 มอลต้า(U21) VS มอนเตเนโกร(U21) 0-1
00:00 จอร์เจีย(U21) VS ซานมารีโน่(U21) 4-0
โปรแกรมฟุตบอล แอฟริกัน เนชั่นส์คัพ (Africa Cup of Nations)
20:30 [140]ซูดานใต้(N) VS เบนิน[77] 1-2
21:30 [127]ชาด(N) VS แทนซาเนีย[125] 0-1
22:30 [174]เซาโตเม(N) VS ลิเบีย[107] 2-1
22:59 [147]กินีบิสเซา(N) VS เคนย่า[103] 1-0
22:59 [78]แซมเบีย(N) VS คองโก-บราซซาวิล[58] 1-1
โปรแกรมฟุตบอล บราซิลพรีเมียร์ ลีก้า คัพ (Brazil Primeira Liga Cup)
05:15 [13]ฟลูมิเนนเซ(N) VS อินเตอร์นาซิอองนาล[5] 2-2
07:30 [12]ฟลาเมงโก(N) VS แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่[11] 0-1
โปรแกรมฟุตบอล โตโยต้า ลีก คัพ (Toyota League Cup 2016)
15.30 [A2]น่าน เอฟซี VS ตาก ซิตี้[A8] 2-3
15.30 [A12]เพชรบูรณ์ เอฟซี VS พิษณุโลก เอฟซี[A4] 1-1
15.30 [A4]กำแพงเพชร เอฟซี VS เลย ซิตี้[A10] 0-1
18.00 [A5]พะเยา เอฟซี VS หนองบัว พิชญ[A1] 2-2
15.30 [B13]สกลนคร เอฟซี VS หนองคาย เอฟที[B7] 1-1
15.30 [B9]ยโสธร เอฟซี VS มุกดาหาร ลำโขง[B11] 2-2
18.00 [B3]อุบลราชธานี เอฟซี VS ขอนแก่น เอฟซี[B8] 0-0
18.00 [B10]ร้อยเอ็ด ยูไนเต็ด VS สุรินทร์ ซิตี้[B6] 2-1
18.00 [B12]ศรีสะเกษ ยูไนเต็ด VS กาฬสินธุ์ เอฟซี[B4] 6-2
15.30 [C11]อุทัยธานี ฟอเรสท์ VS นครสวรรค์ เอฟซี[C8] 0-1
15.30 [C4]อยุธยา ยูไนเต็ด VS สระบุรี ทีอาร์ยู[C2] 2-1
15.30 [C3]พานทอง เอฟซี VS อยุธยา วอริเออร์[C5] 1-4
15.30 [D5]ม.เกษมบัณฑิต VS สมุทรปราการ ยูไนเต็ด[D1] 2-0
15.30 [D3]พัทยา เอฟซี VS ลูกอีสาน เอฟซี[D6] 0-1
15.30 [D4]ราชประชา เอฟซี VS อินเตอร์ พัทยา[D2] 0-0
15.30 [D8]กองเรือยุทธการ VS ปทุมธานี ยูไนเต็ด[D9] 1-0
18.00 [D7]ศุลกากร ยูไนเต็ด VS กบินทร์ เอฟซี[D11] 6-1
15.30 [E6]ปลวกแดง ระยอง VS กบินทร์ ยูไนเต็ด[E11] 1-1
15.30 [E1]พัทยา ซิตี้ VS สระแก้ว เอฟซี[E7] 0-0
15.30 [E8]ปราจีน ยูไนเต็ด VS จันทบุรี เอฟซี[E2] 0-1
18.00 [E10]ฉะเชิงเทรา เอฟซี VS นครนายก เอฟซี[E5] 2-1
15.30 [F12]ธนบุรี ซิตี้ VS บีทียู ยูไนเต็ด[F7] 1-4
18.00 [F6]อัสสัมชัญ ยูไนเต็ด VS สมุทรสาคร ยูไนเต็ด[F11] 3-0
18.00 [F4]สมุทรสาคร เอฟซี VS นนทบุรี เอฟซี[F9] 6-0
18.00 [F8]เมืองกาญจน์ ยูไนเต็ด VS กรุงธนบุรี เอฟซี[F1] 2-3
15.30 [G6]โดม เอฟซี VS บีซีซี เอฟซี[G11] 0-1
15.30 [G9]ทหารบก เอฟซี VS รังสิต เอฟซี[G2] 1-0
15.30 [G7]ม.นอร์ทกรุงเทพ VS เกษตรศาสตร์ เอฟซี[G1] 0-0
15.30 [H10]ยะลา ยูไนเต็ด VS พัทลุง เอฟซี[H5] 5-1
15.30 [H4]พังงา เอฟซี VS ปัตตานี เอฟซี[H1] 3-3
15.30 [H8]สตูล ยูไนเต็ด VS นรา ยูไนเต็ด[H9] 2-1
18.00 [H6]ภูเก็ต เอฟซี VS ระนอง ยูไนเต็ด[H2] 3-2
Facebook Comments