ผลฟุตบอล วันพุธที่ 2 มีนาคม พ.ศ.2559

ผลฟุตบอล วันพุธที่ 2 มีนาคม พ.ศ.2559
ผลฟุตบอล วันพุธที่ 2 มีนาคม พ.ศ.2559
แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน
โปรแกรมฟุตบอล พรีเมียร์ลีกอังกฤษ (Premier League)
02.45

[3]อาร์เซน่อล

VS สวอนซี ซิตี้[16]

1-2
02.45

[5]เวสต์แฮมยูไนเต็ด

VS ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์[2]

1-0
02.45

[8]สโต๊ค ซิตี้

VS นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด[18]

1-0
03.00

[9]ลิเวอร์พูล

VS แมนเชสเตอร์ ซิตี้[4]

3-0
03.00

[6]แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด

VS วัตฟอร์ด[10]

1-0
โปรแกรมฟุตบอล บุนเดสลีกา เยอรมัน (Germany BundesLiga)
02.00

[1]บาเยิร์น มิวนิค

VS ไมนซ์[7]

1-2
02.00

[13]ดาร์มสตัดท์

VS โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์[2]

0-2
02.00

[6]ชาลเก้ 04

VS ฮัมบูร์ก[11]

3-2
02.00

[4]เลเวอร์คูเซ่น

VS แวร์เดอร์ เบรเมน[16]

1-4
02.00

[5]มึนเช่นกลัดบัค

VS สตุ๊ตการ์ต[12]

4-0
02.00

[3]แฮร์ธ่า เบอร์ลิน

VS ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต[15]

2-0
02.00

[17]ฮอฟเฟ่นไฮม์

VS เอาก์สบวร์ก[14]

2-1
โปรแกรมฟุตบอล ลาลีกา สเปน (Spanish La Liga : Liga BBVA)
02.00

[5]เซบีย่า

VS เออิบาร์[7]

1-0
02.00

[6]เซลต้า บีโก้

VS บียาร์เรอัล[4]

0-0
02.00

[11]มาลาก้า

VS บาเลนเซีย[12]

1-2
02.00

[8]แอธเลติก บิลเบา

VS ลา คอรุนญ่า[10]

4-1
03.00

[19]เลบานเต้

VS เรอัล มาดริด[3]

1-3
โปรแกรมฟุตบอล โคปา อิตาเลีย คัพ รอบ4ทีมสุดท้าย (นัดที่2) (Coppa Italia Cup)
02.45

[5]อินเตอร์ มิลาน

VS ยูเวนตุส[1]

3-0
โปรแกรมฟุตบอล เฟร้นช์ คัพ (France Cup)
01.00

[18]โซโชซ์

VS น็องต์[7]

1-1
01.00

[10]ลอริยองต์

VS อฌักซิโอ้[18]

3-0
03.05

[5]แซงต์ เอเตียน

VS ปารีส แซงต์ แชร์กแมง[1]

1-3
โปรแกรมฟุตบอล ดัตช์ คัพ (Dutch Cup)
02.45

[D1-4]อูเทร็คท์

VS VVSB [D3-8]

3-0
โปรแกรมฟุตบอล โปรตุเกส คัพ (Portugal Cup)
04.00

[D1-3]ปอร์โต้

VS กิล วิเซนเต้[D2-7]

2-0
โปรแกรมฟุตบอล สก็อตแลนด์ พรีเมียร์ลีก (Scottish Premier League)
02.45

[1]เซลติก

VS ดันดี[6]

0-0
02.45

[12]ดันดี ยูไนเต็ด

VS อเบอร์ดีน[2]

0-1
02.45

[4]เซนต์ จอห์นสโตน

VS แพททริค ทริสเทล[9]

1-2
โปรแกรมฟุตบอล ออสเตรีย บุนเดสลีก้า (Austrian Bundesliga)
00.30

[5]แอดมิร่า

VS ออสเตรีย เวียนนา[3]

0-3
00.30

[9]SV โกรดิก

VS SV รีด[7]

2-2
00.30

[2]ราปิด เวียนนา

VS แมตเตอร์สเบิร์ก[6]

3-0
02.30

[4]สตวร์มกราซ

VS เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก[1]

0-0
โปรแกรมฟุตบอล โปแลนด์ ดิวิชั่น1 (Poland Ekstraklasa)
00.00

[15]เนียเชียซ่า

VS ลีเกีย วอร์ซอว์[2]

3-0
00.00

[5]รุช ซอร์ซอฟ

VS คราโคเวีย คราคอฟ[3]

2-3
02.30

[16]กอร์นิค ซาเบอร์เซ่

VS เลช พอซนาน[6]

0-2
02.30

[10]จาเกียลโลเนีย

VS โปกอน[4]

0-0
โปรแกรมฟุตบอล ตุรกี คัพ (Turkey Cup)
23.15

[5]กาลาตาซาราย

VS อัคฮีซาร์ เบเลดิเยสปอร์[6]

1-1
โปรแกรมฟุตบอล เดนมาร์ก คัพ (Denmark Cup)
00.30

[D1-11]สคีฟซ์ IK

VS บรอนด์บี้[SASL-5]

0-3
โปรแกรมฟุตบอล กรีซ คัพ (Greece Cup)
00.30

[4]พีเอโอเค ซาโลนิก้า

VS โอลิมเปียกอส[1]

1-2
โปรแกรมฟุตบอล รัสเซีย คัพ (Russian Cup)
21.00

[11]อัมคาร์ เพิร์ม

VS ดินาโม มอสโก[10]

3-1
โปรแกรมฟุตบอล โรมาเนีย คัพ (Romania Cup)
01.30

[6]ทาลกู มูเลส

VS CFR คลูจ์[8]

0-0
โปรแกรมฟุตบอล สวิต คัพ (Swiss Cup)
01.00

[7]ลูเซิร์น

VS ลูกาโน่[9]

1-2
02.45

[4]เอฟซี ซิยง

VS เอฟซี ซูริค[8]

0-3
โปรแกรมฟุตบอล เช็คคัพ (Czech Republic Football Cup)
00.00

[1]วิคตอเรีย พัลเซ่น

VS ซิกม่า โอโลมุช[15]

4-2
โปรแกรมฟุตบอล บุนเดสลีกา 2 เยอรมัน (German Bundesliga 2)
23.30

[1]RB ลีบซิก

VS ไฮน์เดนเฮลม์[11]

3-1
23.30

[14]FSV แฟร้งค์เฟิร์ต

VS ดุ๊ยส์บวร์ก[18]

3-3
23.30

[13]อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์

VS ไฟร์บวร์ก[2]

1-4
โปรแกรมฟุตบอล เอเอฟซี เอเชียนแชมเปี้ยนลีก รอบแบ่งกลุ่ม (AFC Championleague 2016 )
16.00

ซิดนี่ย์ เอฟซี[ออสเตรเลีย-6]

VS กว่างโจว[จีน-1]

2-1
17.00

กัมบะ โอซาก้า[ญี่ปุ่น-4]

VS เมลเบิร์น[ออสเตรเลีย-5]

1-1
17.30

โปฮัง สตีลเลอร์[เกาหลี-3]

VS อูราวะ เรด[ญี่ปุ่น-1]

1-0
18.30

เซี่ยงไฮ้ อีสท์ เอเชีย[จีน-2]

VS ซูวอน ซัมซุง[เกาหลี-7]

2-1
20.00

นาซาฟ การ์ชิ[อุซเบ-3]

VS อัล อาห์ลี[ซาอุ-2]

2-1
22.30

อัล จาอิส[กาตาร์-2]

VS อัล ไอน์[ยูเออี-2]

2-1
23.30

อัล จาซิล่า[ยูเออี-8]

VS เทรัคเตอร์[อิหร่าน-7]

0-1
00.30

อัล ฮิลาล[ซาอุ-1](N)

VS ปัคตากอร์[อุซเบ-1]

4-1
Facebook Comments