ผลฟุตบอล วันพฤหัสบดีที่ 21 กรกฎาคม พ.ศ.2559

ผลฟุตบอล วันพฤหัสบดีที่ 21 กรกฎาคม พ.ศ.2559
ผลฟุตบอล วันพฤหัสบดีที่ 21 กรกฎาคม พ.ศ.2559
โปรแกรมฟุตบอล ยูโรป้า ลีก (UEFA Europa League 2016-2017)
22:00 [D1-3]เอฟเค เวนต์สปิลส์ VS อเบอร์ดีน[PR-2] 0 – 1
22:30 [D1-4]เจลกาว่า VS สโลวาน บราติสลาว่า[D1-2] 3 – 0
22:59 [D1-2]นอมเม่ เจเค(N) VS มัคคาบี้ ไฮฟา[D1-4] 1 – 1
22:59 [D1-2]เอชเจเค เฮลซิงกิ VS เบโร่[D1-3] 1 – 0
22:59 [D1-7]โลโคโมติว่า ซาเกร็บ VS โรวาเนียมี่[D1-6] 3 – 0
22:59 [D1-8]ตอร์ปิโด โซดิโน่ VS เดเบรเซน[D1-3] 1 – 0
23:30 [D1-4]โอโมเนีย นิโคเซีย VS เบต้าเยรูซาเล็ม[D1-3] 3 – 2
00:00 [D1-2]มัคคาบี้เทลอาวีฟ VS ไครัต อัลมาตี้[PR-2] 2 – 1
00:00 [D1-4]กราสฮ็อปเปอร์ VS เคอาร์ เรย์ยาวิค[PR-10] 2 – 1
00:00 [D1-2]เออีเค ลาร์นาคา(N) VS คลิฟตันวิลล์[D1-4] 2 – 0
00:00 [D1-2]ออด เกรนแลนด์ VS เจียนนิน่า[D1-6] 3 – 0
00:00 [D1-5]สลาเวีย ปราก VS เลวาเดีย ทัลลินน์[D1-3] 2 – 0
00:00 [D1-3]โกเตนเบิร์ก VS ปิแอส กลิวิส[D1-15] 0 – 0
00:00 [D1-8]วาดุซ VS มิดทิลแลนด์[SASL-3] 2 – 2
00:00 [D1-3]เอฟเค กาบาล่า(N) VS เอ็มทีเค ฮังกาเลี่ยน[D1-4] 2 – 0
00:00 [D1-3]สตรอมก็อดเซ็ท VS ซอนเดอร์ไจสกี[SASL-11] 2 – 1
00:00 [D1-2]เลฟสกี้ โซเฟีย VS มาริบอร์[D1-3] 1 – 1
00:00 [D1-1]คอลเลจ ยูโรป้า VS AIK โซลน่า[D1-5] 0 – 1
00:30 [D1-3]เคเอส กูเกซี่(N) VS ออสเตรียเวียนนา[D1-3] 1 – 4
00:45 [PR-6]คอนนาห์ คิวเอ็น(N) VS วอจโวดิน่า[D1-5] 1 – 2
01:00 [D1-5]ออสมันริสปอร์ VS ซิมบรู ชิซินู[D1-3] 5 – 0
01:00 [SASL-1]บรอนด์บี้ VS ฮิเบอร์เนี่ยน[CH-3] 0 – 1
01:00 [D1-2]สเกนดิจา 79 (N) VS เนฟต์ชี่ บาคู[D1-6] 1 – 0
01:15 [D1-7]สปาร์ตัค เตอร์นาว่า VS ชีรัค[D1-2] 2 – 0
01:30 [D1-2]ดอมซาเล่ VS ชัคห์ติยอร์[D1-2] 2 – 1
01:30 [D1-3]คูคาริคกิ VS วีดีโอตัน[D1-9] 1 – 1
01:30 [D1-3]ไฮจ์ดุ๊ก สปลิต VS โปลิเทคนิก้า อายซี่[D1-3] 2 – 1
01:45 [D1-3]บูดุ๊กโน๊ต ปอสโกริก้า VS เกงค์[D1-5] 2 – 0
01:45 [PR-2]คอร์ก ซิตี้ VS ฮัคเค่น[D1-7] 1 – 0
01:45 [PR-6]เซนต์ แพตทริคส์ VS ดินาโม มินส์ค[D1-3] 0 – 1
02:00 [PR-3]ฮาร์ทส์ VS บีร์คีร์คาร่า เอฟซี[D1-1] 1 – 2
02:05 [D1-2]ซาเกลบี้ ลูบิน VS ปาร์ติซาน เบลเกรด[D1-2] 0 – 0
โปรแกรมฟุตบอล เดนมาร์ก ดิวิชั่น1 (Denmark Division1)
22:59 [D1-9]โรสกิลด์ VS โฮโบร[SASL-12] 3 – 1
โปรแกรมฟุตบอล ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น1 (Iceland Division1)
02:15 [5]เคฟลาวิค VS โคปาโวกค์[10] 3 – 2
02:15 [12]ฮักกิ้น VS ฟยาร์ดาบีกด์[7] 1 – 0
02:15 [9]ฮัวการ์ ฮาฟนาร์ฟจอร์ดูร์ VS กรินดาวิค[2] 0 – 4
โปรแกรมฟุตบอล เยาวชนชิงแชมป์แห่งชาติยุโรป อายุไม่เกิน19ปี (UEFA U19)
17:00 [B1]อังกฤษ(U19)(N) VS อิตาลี่(U19)[A2] 1 – 2
22:00 [A1]โปรตุเกส(U19)(N) VS ฝรั่งเศส(U19)[B2] 1 – 3
00:00 [A3]เยอรมนี(U19) VS เนเธอร์แลนด์(U19)[B3] 2 – 2
โปรแกรมฟุตบอล ไชน่า ซุปเปอร์ลีก (China Super League)
18:35 [15]ฉือเจียจวง เอเวอร์ไบรท์ VS เซี้ยงไฮ้ เสิ่นหัว[5] 2 – 1
โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตรทีมชาติ (หญิง) (WOMAN INTERNATIONAL FRIENDLY)
21:00 [6]สวีเดน(W) VS ญี่ปุ่น(W)[7] 3 – 0
โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตรสโมสร (Club Friendly)
23:30 [D1-9]วิเทสส์ VS เวสต์บรอมวิช[PR-14] 1 – 2
02:00 [D1-1]พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น(N) VS ปอร์โต้[D1-7] 3 – 0
โปรแกรมฟุตบอล ปารากวัย พรีเมียร์ลีก (Paraguay Premier Division)
05:00 [10]สปอร์ติโว่ ลูกัวโน่ VS รูบิโอ นู อะซุนซิออง[12] 0 – 2
โปรแกรมฟุตบอล บราซิล คัพ (Brazil Cup)
07:00 [5]แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่ VS ชาเปโคเอนเซ่[13] 0 – 0
โปรแกรมฟุตบอล อาร์เจนติน่า คัพ (Argentina Super Cup)
07:10 [D1-18]ปาโตรนาโต้ ปาราน่า(N) VS วิลล่า ดาลมิเน่[D2-5] 0 – 0
โปรแกรมฟุตบอล โคลัมเบีย ดิวิชั่น1 (Colombia Primera Division)
08:00 [3]มิลเลียนนาริออส VS อ็องเซ่ กัลดาส[10] 1 – 1
Facebook Comments