ผลฟุตบอล วันจันทร์ที่ 22 สิงหาคม พ.ศ.2559

ผลฟุตบอล วันจันทร์ที่ 22 สิงหาคม พ.ศ.2559
ผลฟุตบอล วันจันทร์ที่ 22 สิงหาคม พ.ศ.2559
โปรแกรมฟุตบอล ลาลีกา สเปน (Spanish La Liga : Liga BBVA)
01:00 [6]เซลต้า บีโก้ VS เลกาเนส[D2-2] 0-1
03:00 [12]บาเลนเซีย VS ลาส พัลมาส[11] 2-4
โปรแกรมฟุตบอล เดเอฟเบ โพคาล เยอรมัน (Germany Cup)
23:30 [Reg-6]คิกเกอร์ออฟเฟ่นบัค VS ฮันโนเวอร์ 96[D2-1] 2-2
23:30 [D3-14]ซวิคเคาว์ VS ฮัมบูร์ก[D1-10] 0-1
23:30 [D3-16]พาเดอร์บอร์น VS แซนด์เฮาเซ่น[D2-16] 1-2
01:45 [Reg-18]ไอน์ทรัค เทรียร์ VS โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์[D1-2] 0-3
โปรแกรมฟุตบอล สวีเดน ออลสเวนส์คาน (Sweden Allsvenskan)
00:00 [2]มัลโม่ VS ยอนโคปิ้ง[12] 4-1
00:00 [7]เอล์ฟบอร์ก VS ซันด์สวาลล์[11] 4-0
โปรแกรมฟุตบอล เดนมาร์ก ซุปเปอร์ลีก (Danish SAS Ligaen)
00:00 [14]เอสเบิร์ก VS โอเดนเซ่[8] 3-2
โปรแกรมฟุตบอล ตุรกี ซุปเปอร์ลีก (Turkey Super League)
01:45 [6]กาลาตาซาราย VS คาราบุคสปอร์[D2-2] 1-0
โปรแกรมฟุตบอล โปแลนด์ ดิวิชั่น1 (Poland Ekstraklasa)
22:59 [13]โคโรน่า VS วิสล่า คราคอฟ[16] 1-0
โปรแกรมฟุตบอล รัสเซีย พรีเมียร์ลีก (Russian Premier League)
23:30 [12]อาร์เซน่อล ตูล่า VS กาโซวิค โอเรนเบิร์ก[15] 0-0
โปรแกรมฟุตบอล อิสราเอล พรีเมียร์ลีก (Israeli Premier League)
00:45 [3]มัคคาบี้ ไฮฟา VS ฮาโปเอล เทล อาวีฟ[2] 1-0
โปรแกรมฟุตบอล โรมาเนีย ดิวิชั่น1 (Romania Division1)
22:30 [9]มีแตน มีดิแอช VS โบโตซานี่[8] 0-0
01:00 [14]โปลิ ทิมิโซอาร่า VS ซีเอส คราอิโอว่า[3] 3-2
โปรแกรมฟุตบอล ไอซ์แลนด์ เป๊ปซี่ พรีเมียร์ (Iceland Pepsi Premier League)
01:00 [1]ฮาฟนาร์ฟยอร์ดูร์ VS เซนจาร์นาน[3] 3-2
01:00 [11]ฟีลเคียร์ VS อัคราเนส[7] 0-3
01:00 [8]ไวกิงเกอร์ เรยาวิค VS เวสต์มานเนียยาร์[10] 2-1
03:00 [12]ธอร์ตตูร์ เรย์ยาวิค VS วาลูร์ เรย์ยาวิค[6] 0-4
โปรแกรมฟุตบอล ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศส (France League 2)
01:30 [12]แร็งส์ VS เรด สตาร์ 93 [18] 2-1
โปรแกรมฟุตบอล ลาลีก้า สเปน 2 (Spanish Segunda Division)
01:00 [7]เรอัล ซาราโกซ่า VS เรอัล มูร์เซีย[D3-1] 3-1
โปรแกรมฟุตบอล ฮอลแลนด์ ดิวิชั่น 2 (Holland Division 2)
01:00 [14]เดน บอสช์ VS โวเลนดัม[3] 2-5
01:00 [8]มาสทริสช์ VS เอฟซี ออสส์[9] 3-0
01:00 [16]ดอร์เดรชท์ VS เอ็นเอซี เบรด้า[7] 1-2
01:00 [2]อาแจกซ์(เยาวชน) VS ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด[5] 2-1
01:00 [15]เอฟซี ไอนด์โฮเฟ่น VS อาชิเลส[12] 2-1
01:00 [20]อูเทร็คท์(เยาวชน) VS RKC วาลไวก์[13] 1-3
01:00 [11]เอ็มเมน VS อัลเมเร่ ซิตี้[18] 2-0
01:00 [19]เทลสตาร์ VS เฮลมอนด์ สปอร์ต[17] 4-2
01:00 [1]วีวีวี เวนโล VS พีเอสวี(เยาวชน)[4] 1-2
01:00 [10]คัมบูร์ VS เดอ กราฟสคัป[6] 1-1
โปรแกรมฟุตบอล สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น (Sweden Superettan)
00:00 [2]ฮาล์มสตัด VS วาลเบิร์ก เอฟซี[9] 3-0
00:00 [12]ออร์ไกร์ท VS ลุงสกิล[15] 3-1
โปรแกรมฟุตบอล นอร์เวย์ ดิวิชั่น 2 (Norway Adeccoligaen)
00:00 [7]เอ็มจอนดาเลน VS ซานเดฟยอร์ด[3] 2-2
โปรแกรมฟุตบอล สวิตเซอร์แลนด์ ดิวิชั่น2 (Swiss Challenge League)
00:45 [2]เอฟซี ซูริค VS เนอชาแตล ซามักซ์[3] 1-0
โปรแกรมฟุตบอล ฟินแลนด์ ดิวิชั่น2 (Finland Ykkonen)
22:30 [8]ค็อตก้า VS จีวาสคีล่า[2] 5-0
โปรแกรมฟุตบอล ตุรกี ดิวิชั่น 2 (Turkey Division 2)
01:45 [5]บาลิเคซิสปอร์ VS เอสคิเซไฮสปอร์[D1-17] 1-2
โปรแกรมฟุตบอล ปารากวัย พรีเมียร์ลีก (Paraguay Premier Division)
06:10 [3]โซล เดอ อเมริกา VS รูบิโอ นู อะซุนซิออง[5] 0-0
โปรแกรมฟุตบอล บราซิล เซเรีย เอ (Brazil Serie A)
06:00 [6]โครินเธียนส์ VS วิตอเรีย BA [16] 2-1
โปรแกรมฟุตบอล อาร์เจนติน่า คัพ (Argentina Cup)
07:10 [D2-13]ซานต้า มารีน่า VS โบค่า จูเนียร์ส[D1-17] 1-2
Facebook Comments